PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : เสียงดังมาจากแผงประตูฝั่งคนนั่งคับ วิ่งมาประมาณ23xxxคับ

oubt
19-12-2011, 10:37
เสียงดังมาจากแผงประตูอะคับ ดังเหมือนเหล็กกระทบกัน บ้างทีก้อดัง บ้างทีก้อไม่ดังคับ วิ่งทางขุขระประจำคับ ไม่รู้ว่ามีอะไรหลวมหรือป่าว น้าท่านใดเคยเป็นช่วยบอกด้วยคับ ว่าน่าจะเกิดจากอะไร

vileness
20-12-2011, 09:58
รถผมตอนแรกนึกว่าแผงประตู จับไปจับมาไปที่ตัวล็อคสายเข็มขัดนิรภัย เขย่าๆดูดังยังไม่ได้เคลมเลยครับดันมาดังข้างหูซะด้วย ส่วนแหนบก็ดัง เบาะหลังก็ดังเวลามีคนนั่ง เฮ้อๆ ตอนนี้รอเฟืองท้ายอยู่ครับจะดังไหมนะ

oubt
22-12-2011, 10:48
ของผมที่ตังล็อคไม่ดัคับ แหนบดังคับ แต่คิดว่าเป็นรถบรรทุกคงจะปกติ อัดจารบีได้ แต่นี่ดังมาจากแผงข้างเลยเซ็งมากคับ รถวิ่งยังไม่ถึงปี่เลย