PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : ติดล๊อคเท็คกับสัญญาณกันขโมยของอะไรดี

tummaster
05-01-2012, 11:35
กำลังจะได้น้องเหมียวมาครอบครองแล้วครับ เลยอยากจะติดเขี้ยวเล็บให้มันหน่อย อย่างน้อยเอาไว้ถ่วงเวลาก็ยังดี
อยากทราบว่าน้าๆติดล๊อคเท็คของยี่ห้ออะไรกันครับ ที่ผมเห็นมีBIZLOCK กล่องฟ้า ของ visitlock กับ Locktech กล่องส้ม (อันไหนดีกว่ากันครับ) และก็อยากติดสัญญาณกันขโมยด้วย เห็นมีของ ABT (ไม่แน่ใจว่าใช่ป่าว) ดีไหมครับ ขอทราบราคาและร้านที่ติดตั้งด้วยก็จะดีครับ
ขอบคุณมากครับ

Yok09
05-01-2012, 12:00
ผมติดของ OEM Up grade เจ้าเดียวก่ะ ABT มีเซนเซอร์อัลตร้าโซนิคด้วย ใช้รีโมทเดิม ติดที่เชียงใหม่ 6900 บาทครับ เหมือนๆจะแพงเลย แต่เช็คราคาทุกที่ละก็ประมาณนี้

LuftWaffe
05-01-2012, 12:22
ตามที่คุยมากับช่าง เห็นช่างบอกว่า ของป๋าวิสิทฐ์ เอายากกว่าครับ