PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : สวัสดีครับพี่ๆ ทุกท่าน กำลังจะได้เป็นสมาชิกอย่างเต็มตัวแล้วครับ

tay
19-01-2012, 20:14
ชื่อหนึ่งนะครับ แต่ล็อกอินเป็นอีกชื่อครับ พอดีตอนสมัครชื่อตัวเองแล้วไม่ได้ เลยใช้ชื่อนี้สมัครครับ ตอนนี้

กำลังรอรถอยู่ครับ เป็น พลัส เบนซิล สีบร์อนเงินครับ

กำลังจะได้มาครอบครองไม่นานนี้ครับ

หลังจากแอบดูอยู่นาน เก็บข้อมูลหลายเรื่อง คิดว่าได้มาแล้วก็
อยากเอาไปติดแก๊ส เลยครับ แต่กำลังสงสัยว่า ต้องรอให้ได้สัก กี่กิโล ค่อยไปติดครับ

exnamebank
19-01-2012, 21:53
ติดก่อนประหยัดก่อนครับ ^^
หรือถ้ากลัวเป็น 1 ในเท่าไรไม่รู้ ก็ขับไปซักระยะจนคิดว่าเครื่องไม่มีปัณหาจากการผลิตแน่นอนแล้วค่อยติดก็ได้ครับ แต่คงไม่มีปัณหาอะไรละมัง อิอิ

kru_k6
19-01-2012, 21:57
ของผมติดตั้งแต่วันแรกที่ออกมาเลยครับ...คำนวนจุดคุ้มทุนเมื่อเทียบกับน้ำมันรีบติดเลยครับเพราะแก๊สกำลังจะขึ้นเดี๋ยวกว่าจะคุ้มทุนเป็นปี

komdet
20-01-2012, 14:24
ครับช่วยกันประหยัดแก๊สหน่อยก็ดี

tay
20-01-2012, 18:54
ขอบคุณครับพี่ๆ ก็คิดเหมือนกันว่าผมคงไม่น่าจะใช่ หนึ่ง ใน ร้อย นะใจก็อยากจะติดตั้งแต่ออกจากศูนย์เลย เหมือนกันละครับ แต่ยังไงก็ติดแน่นอนครับ เพราะต้องใช้วิ่งงานหลายจังหวัดครับ