PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : จะไปจองรถ

Duck_Hell
03-02-2012, 02:56
Toyota Hilux>>Hilux Vigo Champ
Nissan Navara>>Nissan Navara Grind Titaniun/Sport Version
Chevrolet Colorado>>All New Colorado
ISUZU D-Max>>All New D-Max
MAZDA BT-50>>All New BT-50
Ford Ranger>>All New Ranger
Misubishi Triton>>????

สอบถามพี่ๆๆหน่อยครับว่าไทรทันของเราจะมีอะไรปรับปรุงในเร็วๆนี้เพื่อมาสู้กับเจ้าอื่นตามข้างบนไหมครับ พอดีจะไปจองรถครับ

ขอบคุณครับ

ปล.ผมจะจอง D/C ขาวประกายมุก M/T

AKNet
03-02-2012, 12:07
Toyota Hilux>>Hilux Vigo Champ
Nissan Navara>>Nissan Navara Grind Titaniun/Sport Version
Chevrolet Colorado>>All New Colorado
ISUZU D-Max>>All New D-Max
MAZDA BT-50>>All New BT-50
Ford Ranger>>All New Ranger
Misubishi Triton>>????

สอบถามพี่ๆๆหน่อยครับว่าไทรทันของเราจะมีอะไรปรับปรุงในเร็วๆนี้เพื่อมาสู้กับเจ้าอื่นตามข้างบนไหมครับ พอดีจะไปจองรถครับ

ขอบคุณครับ

ปล.ผมจะจอง D/C ขาวประกายมุก M/T
2013มีโฉมใหม่แน่นอนครับ

Duck_Hell
04-02-2012, 04:10
ส่งสัยคงอารมณ์แบบตอนเป็นกระบะตรง กว่าจะได้มาไทยคงตต้องไปทำตลาดที่เมืองนอนก่อนสักปี

vileness
04-02-2012, 09:57
ตอนนี้ผมว่า มาสด้า bt 50 ใหม่ มีแต่คนไปลองแล้วชมทุกคนครับ ว่าขับแล้วสบายเหมือนเก๋ง พวงมาลัยไม่หนักและเบาเกินไป ที่นั่งหลังตัวสี่ประตูสบายๆกว่าไทรทัน ยังไงแนะนำให้ไปลองเจ้านี่ก่อนครับเพราะไทรทันปีหน้าก็เปลี่ยนโฉมแล้วจะตกรุ่นนะครับ แต่ถ้าใจรักก็จัดไป

Duck_Hell
04-02-2012, 10:17
ขอบคุณครับ