PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : อยากจะเปลี่ยนโซ่ตรงที่ใส่อยางอะไหล่

triton1122
25-05-2008, 23:13
ขอความรู้เพื่อนสมาชิกหน่อยครับ...คือเจ้าตั้นของผมโดนซิวยางอะไหล่ไปแล้วและเห็นมีเพื่อนสมาชิกแนะนำว่าให้เปลี่ยนโซ่ตรงที่ใส่ยางอะไหล่ให้ใหญ่ขึ้นเป็นขนาด3หุน ผมก้มไปดูแล้วปรากฎว่าเจ้ารูร้อยโซ่มันเล็กมากคงใส่ไม่ได้..เพื่อนๆช่วยแนะนำหน่อยครับว่าทำกันยังไงหรือต้องเปลี่ยนทั้งชุด ..ผมไม่มีความรู้เรื่องนี้เลย..หากเพื่อนท่านใดมีรูปที่เปลี่ยนโซ่มาแล้วช่วยขอความอนุเคระห์ลงรูปให้ดูหน่อยหรือจะแนะนำร้านที่รับทำเปลี่ยนโซ่ให้ด้วยก็ได้นะครับจะขอบพระคุณมากเลยขอรับ...:kapook-17350-3383: