PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : หาร้านติดตั้งเครื่องเสียงที่หัวหินคับ

big_kub
03-02-2012, 10:13
น้าๆชาวหัวหินคับแนะนำร้านติดตั้งเครื่องเสียงให้หน่อยคับเอาแบบกันเองๆน่ะคับเหมือนสายสัญยานผมหหน้าจะมีปัญหาแล้วคับ ฟังเพลงไม่ได้เลยงุดงิดจัง ขอบคุณล่วงหน้าคับผม

rangsun
03-02-2012, 10:38
น้าบิ๊ก ถามจริงอยู่สังกัด ชลบุรี-แหลมแท่นแล้วทำไมมาทำเครื่องเสียงหัวหินล่ะ (ล้อเล่นน่ะ) ผมอยู่แถวปราณบุรี-หัวหิน ไม่ค่อยรู้จักเลยร้านเครื่องเสียงที่ถูกใจ ผมเองยังต้องไปถึงชัยนาทแน่ะ เพราะมีข้อมูลเฉพาะที่นั่น นอกนั้นต้องเสี่ยงเอาแล้วก็เจอห่วยทุกที เลยไม่อยากแนะนำ รอท่านอื่นละกัน แต่เอ...น้าบิ๊กอยู่ตรงไหนของหัวหินล่ะ

AKNet
03-02-2012, 12:04
ว่าจะบอกให้น้าจ่ามาตอบก็มาตอบซะหาคำตอบไม่เจอ ผมว่าไปแถวเพชรบุรีดีกว่านะ ร้านเครื่องเสียงรถยนต์เยอะกว่าหัวหิน ถามน้ารถแรงเมืองเพชรดูครับ

big_kub
03-02-2012, 13:32
น้าบิ๊ก ถามจริงอยู่สังกัด ชลบุรี-แหลมแท่นแล้วทำไมมาทำเครื่องเสียงหัวหินล่ะ (ล้อเล่นน่ะ) ผมอยู่แถวปราณบุรี-หัวหิน ไม่ค่อยรู้จักเลยร้านเครื่องเสียงที่ถูกใจ ผมเองยังต้องไปถึงชัยนาทแน่ะ เพราะมีข้อมูลเฉพาะที่นั่น นอกนั้นต้องเสี่ยงเอาแล้วก็เจอห่วยทุกที เลยไม่อยากแนะนำ รอท่านอื่นละกัน แต่เอ...น้าบิ๊กอยู่ตรงไหนของหัวหินล่ะ
มาทำงานน่ะคับทำที่จอดรถของโฮมโปรอยู่คับ

big_kub
03-02-2012, 13:33
ว่าจะบอกให้น้าจ่ามาตอบก็มาตอบซะหาคำตอบไม่เจอ ผมว่าไปแถวเพชรบุรีดีกว่านะ ร้านเครื่องเสียงรถยนต์เยอะกว่าหัวหิน ถามน้ารถแรงเมืองเพชรดูครับ
ขอบคุณคับน้าแล้วจะลองไปดูคับ

jackjack
03-02-2012, 16:32
ร้านเลฟเว่นราชรีอ่ะน้าลองไปดู