PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : เสียแล้วครับ

auu
26-05-2008, 11:35
วิทยุ panasonic มันมีจัดการปัญหาครับ คือว่าเอาแผ่นออกมาไม่ได้ ใครเคยเข้าศูนย์มาบ้าง เค้าซ่อมหรือเคลมได้ครับ ผู้รู้หรือมีประสบการช่วยตอบหน่อย จะได้เอาไปเข้าศูนย์:yociexpress09:

a_hypersony
26-05-2008, 15:05
ทำไม่วิทยุ ติดรถมันถึงไม่ได้เรื่้อง อาการของคุณนี้เป็นหมือนกันหลายคนแล้วนะครับ
ของผมตอนได้รถมา เป็นวิทยุเทปครับ ไม่เคยมีปัญหาอะไรเลย แต่เป็นคนไม่มีความพอดี
อยากฟัง Cd เลยเปลี่ยนเป็น Jvc ครับ ตอนหลังอยากดูหนังเลยเปลี่ยนเป็น ตัว Dvd
แต่เป็น Jvc เหมือนเดิน คุณภาพดี เสียงเยี่ยม

ทุกอย่าง เิดิมๆ ติดรถมาศูนย์รับประกันหมดครับ เอาเข้าศูนย์เถอะครับ หรือเปลี่ยนเครื่องเล่นใหม่เลยน่าจะดีกว่า