PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : เชิญร่วมงาน ประชุมวิชาการองค์การเกษตรกรในอนาคตแห่งประเทศไทย ณ วษท.กระบี่

Alongkorn
09-02-2012, 20:02
ขอเรียนเชิญสมาชิกไทยไทรทันคลับ กระบี่ และจังหวัดในภาคใต้ ร่วมรับเสด็จสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา สยามบรมราชกุมารี ในวันที่ 13 กุมภาพันธ์ 2555
และเข้าชมงานนิทรรศการและผลผลิตทางด้านการเกษตร จากภาครัฐและเอกชน

diesel
15-02-2012, 12:31
สวัสดีครับคุณน้าอลงกรณ์ครับ ผม Diesel นะครับ ไม่นึกว่าวันนี้จะไปเจอคุณอลงกรณ์ที่ โรงแรมรอยัลด้วยความบังเอิญครับ (พอดีผมจะไปนวดที่นั่น) เลยมานั่งคุยกัน ประมาณ ครึ่ง ชั่วโมง หลังจากนั้น ได้เวลาที่คุณอลงกรณ์ต้องเดินทางกลับจึง ร่ำลากันเพียงแค่นั้น ขอบคุณที่ได้มาพูดคุยกันนะครับ

ปล.
ผมเพิ่งไปงานเกษตรที่ อ.เขาพนมมาครับ มีทั้งหน่วยงานการศึกษาจากทั้งภาคเหนือ และตะวันออกเฉียงเหนือ มากันเยอะแยะมากมายได้ของกินหลายอย่างติดมือกลับมาด้วยครับ