PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : มีเรื่องสอบถาม สมาชิก พี่ ๆ น้อง ๆ ในจังหวัดภูเก็๋ตหน่อยครับเกี่ยวกับการเข้าใช้ศูนย์บ ริการ ?

khanlert
17-04-2012, 19:02
แม่แฟน ท่านอยู่กรุงเทพกับญาติ ๆ(แต่ผมคน ภูเก็ตครับ):109: บ้านแม่แฟนจะออกกระบะไทรทรัน พลัส 4 ประตู มาใช้(ป้ายแดง) ถ้าผมกับแฟน เอามาใช้ใน จังหวัดภูเก็ต สามารถเข้าศูนย์บริการมิตซู ได้ปกติทั่วไปใช่ไหมครับหรือว่า ต้องมีเงื่อนไขอะไหรในการใช้บริการตามศูนย์ในจังหวัดภูเก็ตครับ ผมนึกไปก่อนทำนองว่า ถ้ารถมีปัญหาจะสามารถเคลมหรือแก้ไขตามเงื่อนไขประกันรถประมาณเนี้ยอะครับ
เห็นมี เธียรสิน กับ ปิยะ
รบกวน พี่ ๆ น้อง ๆ สมาชิกใน จังหวัดภูเก็ต แนะนำด้วยครับ
ขอบคุณครับ

blackknight
17-04-2012, 22:42
สามารถเข้าศูนย์บริการได้ทุกที่ทุกจังหวัดครับ