PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : คอลโซลหน้าดัง

kengqd
09-06-2008, 21:52
ดังตั้งแต่ออกมาเลยคับ ดังแบบสั่นๆอะคับ ขับเกียร์สูงรอบต่ำได้ยินชัดเจนคับ
ใครเป็นบ้าง แล้วแก้ไขยังไงคับ ขอบคุนคับ

Nuk_Black-Triton
15-06-2008, 19:20
เป็นอาการมาตรฐานของมิตซูนะ ..

เรื่องการประกอบรถ แย่เหมือนเดิมครับ...

15 ปีที่แล้ว ขับไซโคลน คอนโซลดัง + กล่องเก็บของเผยอ..

ปีนี้ ขับไทรทัน มีทุกสิ่งเหมือน 15 ปีที่แล้ว.. แถมกล่องเก็บแว่นหลวมอีก

ขออภัยที่พูดตรงๆนะครับ มิตซูรถเป็นรถที่ดีครับ แต่ภายในประกอบแย่ครับ..
ตอนรับรถ ผมก็เห็นนะ แต่ทำใจ ช่างมัน เซลก็เห็น ผมบอกไม่ต้องแก้หรอก เข้าใจ..ว่าเหมือนเดิม

แต่ส่วนอื่นๆ ขอชมครับ ว่าเหนือกว่าค่ายอื่นๆ..

gundam2005
27-06-2008, 16:16
ผมเคยเจอครับ มันดังตรงช่อง Monitor ที่วัดน้ำมันของ Triton 4WD
ผมบอกศูนย์บายพาส ชลุบรี เค้าก็ดูให้ รู้สึกว่า รื้อออกมาประกอบให้ใหม่
ตอนนี้ เงียบแล้วครับผม ไม่รู้ว่าดังที่เดียวกันไหม