PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : ขออนุญาติอีกสักห้องน่ะครับสอบถาม น้า ๆ ครับว่าเราจะทราบยังไงว่ารถที่เราไปรับที่ศูนย์เค้าแ ก้ไขปัญหาเรื่องหม้อน้ำแล้ว ?

khanlert
01-06-2012, 23:25
เห็นยังมีน้า ๆ บางท่านมาโพสกล่าวบอกถึงเรื่อง บางแห่งยังเลื่อนรับรถเจ้าทรันกับปัญหาหม้อน้ำ
ต้องการทราบจริง ๆ พอมี น้า ๆ พอจะแนะนำได้ไหมครับว่าเราจะรู้ยังไงว่ารถที่เราไปรั บที่ศูนย์ตอนวันออกรถเป็นตัวที่แก้ไขแล้ว ดูยังไงครับ
พอดีจะรับรถประมาณวันที่ สิบ หรือ กลางเดือนนี้ แอบผ่านศูนย์ที่จะออกรถประจำ เห็นมี ไทรทรันพลัส จอดในโชว์รูมกับ นอกโชว์รูมหลายคันอยู่ แอบมีสีที่ผมจองสะด้วย หวั่น ๆ ขอบคุณครับ :kapook-17197-2309: