PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : ขอความช่วยเหลือเรื่องเครื่องเสียง หน่อยครับ

เหน่ง
27-06-2012, 22:14
อาการ ลำโพงรถด้านคนขับ เดี๋ยวติดเด๋ยวดับ ยิ่งเวลาขับรถเข้าโค้งด้านซ้าย เห็นชัดเลยว่า ฝั่งด้านคนขับจะดับ ลือรถมา 2 รอบแล้ว หมดปัญยา ทั้งไล่สายลำโพง ทั้งสายเอวี ปกติ เวลาลำโพงดับ ผมก็จะดันตรงคอนโซนด้านล่างแล้วมันก็ติด ผมอยู่แถวบางบัวทองหรือแถวยานบางแค ช่วนแนะนำด้วยครับ

aaa5831
28-06-2012, 10:54
อาการ ลำโพงรถด้านคนขับ เดี๋ยวติดเด๋ยวดับ ยิ่งเวลาขับรถเข้าโค้งด้านซ้าย เห็นชัดเลยว่า ฝั่งด้านคนขับจะดับ ลือรถมา 2 รอบแล้ว หมดปัญยา ทั้งไล่สายลำโพง ทั้งสายเอวี ปกติ เวลาลำโพงดับ ผมก็จะดันตรงคอนโซนด้านล่างแล้วมันก็ติด ผมอยู่แถวบางบัวทองหรือแถวยานบางแค ช่วนแนะนำด้วยครับ

ลำโพงติดรถป่าว..มันคงอยากได้คู่ใหม่แล้วล่ะคร้าบ
ลองปรึกษา เก่ง คาร์ออดิโอ บางคูวัด (ปทุมธานี) 084-3775705 ,02-9973524
E-mail // precha_kangcaraudio@hotmail.com ดูคร้าบบ ราคากันเองไม่แพง เป็นสมาชิกคลับเรา ....

น้าอยู่แถวบางบัวทอง มีโอกาสว่างๆ มามิตติ้งนนท์ซิคร้าบบ
มีสมาชิกอยู่บางบัวทองหลายท่านเลย....

เหน่ง
29-06-2012, 00:27
ขอบคุณครับ ลำโพงโคมา มิสติ้งนนท์เมือไรครับแล้ว นัดรวมพลแถวไหนครับ

kamol
29-06-2012, 09:55
น้าเหน่งครับ ผมว่าอาจจะได้เคลม โคม่าตัวใหม่แน่ๆครับ ถ้าไล่สายแล้วไม่เจอ ลองถอดเอาลำโพงไปเช็คดูครับ

หรือไม่ก็แวะไปเช็คที่หนุมคาร์ออดิโอปทุมครับ เค้าผลิตลำโพงยี่ห้อนี้ครับ