PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : ผมต้องการตีตู้sub หลังเบาะแค่ดอกเดียว10นิ้วครับ

ninjaboy
29-06-2012, 13:24
เป็นตัว4ประตูน่ะครับ และก็ติดลำโพงแกนร่วมสองคู่
ติดแอมป์สองตัว คืออุปกรณ์มีไปด้วยแล้วครับให้ติดตั้งพร้อมตีตู้subอย่างเดียวครับและเดินสาย
มีร้านไหนรับทำบ้างครับขอเบอร์ติดต่อด้วยครับ
ผมสะดวกแถวรัชดา มีนบุรี รามอินทรา พระรามเกล้า ประมาณนี้น่ะครับ
รบกวนด้วยครับ

kamol
02-07-2012, 00:56
ตู้4ประตู 2ดอก ราคาใกล้เคียง ดอกเดียวครับ จัด2โลด ร้านที่ดีมีเยอะครับ ค่อยๆศึกษาครับ ในห้องนี้มีผลงานที่ดีหลายร้านครับ