PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : ไปใส่โช๊คค้ำฝากระโปรงหน้ามา ที่เพทายช๊อป

tortortor
11-07-2012, 15:55
เหตุการณ์คือ ขับรถไปถึงร้าน มีพนักงานสาวมาต้อนรับ ( อวบนิดๆแต่ก็น่ารักครับ )ครับถามว่าวันนี้มาทำอะไรคะ ใส่โช๊คฝากระโปรงครับ อ่อมีค่ะ 1,500 บาทของแครี่บอย ตกลงใส่ครับ ( ไปถามที่แหลมทอง 2,500 ) เค้าก็สั่งช่างให้ติดตั้ง เราก็คุยกะพนักงานสาวต่อ ( ไม่ได้ม่อนะครับ ) ถามเรื่องไฟโปรเจคเตอร์ เรื่องไฟท้าย แล้วเราก็หันไปมองช่างบ้าง เหมือนช่างจะวุ่นวายจังเลย อะหยาาา ช่างใส่ไม่เป็น ถามช่างคนโน้นช่างคนนี้ ไม่ได้การณ์ละครับ ผมเลยเดินไปเอาคู่มือที่กล่องแล้วช่วยช่างใส่ ก็จบไปด้วยดี ทีนี้ตอนจ่ายตังเจ๊อ้วนเจ้าของเดินมา ผมถามว่าอยู่คลับมีส่วนลดมั้ย มีค่ะลด 10% แต่ต้องมีบัตรสมาชิกมายืนยันค่ะ เราก็แหงวเลย ยังไม่ได้เลขสมาชิกเลย บัตรประจำตัวจะมีรึ (แต่คาดหน้าติดแล้วนะครับ) ก็ไม่เป็นไรครับ ก็กลับบ้าน พอดีน้าต๊อกโทรมาพอดี ก็เลยเล่าให้น้าต๊อกฟัง น้าต๊อกบอกไม่มีบัตรนะน้าต่อ แค่มีคาดหน้าก็พอ เอ่ออขับออกมาแล้วทำไงดี ( 10% ได้ตั้ง 3 ขวด55555) รอบหน้าจะไปติดโปรเจ็คเตอร์ 10% นี่ได้เป็นลังเลยนาา ฝากคนผสานงานที่ร้านหน่อยคร๊าบบบบ เผื่อรอบหน้าหรือ สมช.ท่านอื่นไปจะได้ส่วนลด10% แต่ใช้อะไรยืนยันแน่ฝากด้วยคร๊าบบ ขอบคุณครับ

tumauyai4x4tritonclup.com
11-07-2012, 17:16
เหตุการณ์คือ ขับรถไปถึงร้าน มีพนักงานสาวมาต้อนรับ ( อวบนิดๆแต่ก็น่ารักครับ )ครับถามว่าวันนี้มาทำอะไรคะ ใส่โช๊คฝากระโปรงครับ อ่อมีค่ะ 1,500 บาทของแครี่บอย ตกลงใส่ครับ ( ไปถามที่แหลมทอง 2,500 ) เค้าก็สั่งช่างให้ติดตั้ง เราก็คุยกะพนักงานสาวต่อ ( ไม่ได้ม่อนะครับ ) ถามเรื่องไฟโปรเจคเตอร์ เรื่องไฟท้าย แล้วเราก็หันไปมองช่างบ้าง เหมือนช่างจะวุ่นวายจังเลย อะหยาาา ช่างใส่ไม่เป็น ถามช่างคนโน้นช่างคนนี้ ไม่ได้การณ์ละครับ ผมเลยเดินไปเอาคู่มือที่กล่องแล้วช่วยช่างใส่ ก็จบไปด้วยดี ทีนี้ตอนจ่ายตังเจ๊อ้วนเจ้าของเดินมา ผมถามว่าอยู่คลับมีส่วนลดมั้ย มีค่ะลด 10% แต่ต้องมีบัตรสมาชิกมายืนยันค่ะ เราก็แหงวเลย ยังไม่ได้เลขสมาชิกเลย บัตรประจำตัวจะมีรึ (แต่คาดหน้าติดแล้วนะครับ) ก็ไม่เป็นไรครับ ก็กลับบ้าน พอดีน้าต๊อกโทรมาพอดี ก็เลยเล่าให้น้าต๊อกฟัง น้าต๊อกบอกไม่มีบัตรนะน้าต่อ แค่มีคาดหน้าก็พอ เอ่ออขับออกมาแล้วทำไงดี ( 10% ได้ตั้ง 3 ขวด55555) รอบหน้าจะไปติดโปรเจ็คเตอร์ 10% นี่ได้เป็นลังเลยนาา ฝากคนผสานงานที่ร้านหน่อยคร๊าบบบบ เผื่อรอบหน้าหรือ สมช.ท่านอื่นไปจะได้ส่วนลด10% แต่ใช้อะไรยืนยันแน่ฝากด้วยคร๊าบบ ขอบคุณครับ

ด้วยๆ คาใจครับ เรื่องอะไหล่ตัวที่ศูนย์

jee4x4
11-07-2012, 17:43
ทีมงานเราติดต่อเป็นกิจลักษณะยังหละครับ บางทีทางร้านกะเรายังไม่เคลียร์เรื่องสิทธิประโยชน์ก็ต้องงงกันไปทั้งสองฝ่าย ส่วนลดต่างๆผมว่าไปคุยให้จบก่อนแล้วค่อยประกาศกันดีกว่าครับ จะได้ไม่เอ๋อเวลาไปใช้บริการ ร้านไหนได้หรือไม่ได้ยังงัยก็แจ้งกัน การแสดงตนแบบไหนก็คุยกับร้านค้าเอาให้ได้รูปแบบที่เป็นทางการนิดนึง

evoda3
11-07-2012, 19:38
ก็รอ รายชื่อ ครับแล้วเขาให้เอาไปให้เขาจะให้บัตรกลับมาครับหรือสติ๊กเกอร์
รายชื่อเขาให้ทำเป็นกิจลักษณะครับ. ปริ้น a4 ไปใบเดียวไม่เอาครับ

ทำบัตรก็ดีนะครับ ร้านที่เขาทำก็มีครับ แต่ค่าใช้จ่ายต
คงออกกันเองนะครับ
ต้องขออภัยด้วยครับ

tortortor
11-07-2012, 22:11
ขอความเห็นนะครับ จำเป็นขนาดนาดนั้นหรือปล่าว แต่ไม่ได้มองแค่มุมของส่วนลดนะครับ แต่มองในมุมของบัตรสมาชิกเหมือนบัตรประชาชน หรือไม่ก็แค่เลขรหัสสก็เพียงพอแล้ว ประมาณนี้อ่ะครับ

evoda3
12-07-2012, 10:15
รอท่านประธาน ตามความสะดวกนะครับ

ก็แค่ส่วนลด แต่
ก็ช่วยลดค่าใช้จ่ายเมื่อยอดสูงได้ครับ ว่ากันตามเหมาะสมนะท่านประธาน (ไม่ได้โยนนะ) ถ้าจะเอาส่วนลดก็ทำไม่เอาก็ปล่อย อิอิอิ

evoda3
12-07-2012, 10:21
ด้วยๆ คาใจครับ เรื่องอะไหล่ตัวที่ศูนย์

น้าเจมส์คาใจเรื่องไรครับ. ได้รึไม่ได้อย่างไร.
ที่เราทำขึ้นมานี้ก็เพราะอยากให้เพื่อนๆได้สิทธิพึ่งจะได้ จากผู้ประกอบการ ซึ่งเราได้ไปร้องขอส่วนลดจากที่ต่างๆให้ ไม่ได้มีสัญญาไรกับทางร้าน จึงแจ้งให้เข้าใจ
ถ้าได้ไม่ได้เช่นไรให้มาคุยกันเพราะเราๆทุกท่านก็เป็นเพียงคนใช้รถ ไม่ได้ไปบังคับเขาว่าต้องให้

แต่ถ้าเราอยากได้สิทธิส่วนลดก็ควรทำตามที่เขาร้องขอบ้าง.

12-07-2012, 13:27
น้าเจมส์คาใจเรื่องไรครับ. ได้รึไม่ได้อย่างไร.
ที่เราทำขึ้นมานี้ก็เพราะอยากให้เพื่อนๆได้สิทธิพึ่งจะได้ จากผู้ประกอบการ ซึ่งเราได้ไปร้องขอส่วนลดจากที่ต่างๆให้ ไม่ได้มีสัญญาไรกับทางร้าน จึงแจ้งให้เข้าใจ
ถ้าได้ไม่ได้เช่นไรให้มาคุยกันเพราะเราๆทุกท่านก็เป็นเพียงคนใช้รถ ไม่ได้ไปบังคับเขาว่าต้องให้

แต่ถ้าเราอยากได้สิทธิส่วนลดก็ควรทำตามที่เขาร้องขอบ้าง.
ครับ พอดีไปซื้อ สติีกเกอร์ 178 ถามว่าได้ส่วนลดไหมเงียบเลย จ่ายตามจำนวนเต็ม ศูนย์ pmy ครับ

viroj
12-07-2012, 14:22
รับทราบขอปรึกษาทีมงานก่อนว่าที่ได้ไปใช้บริการและคุยรายละเอียดกับทางร้านถึงเรื่องส่วนรถ10%ก่อนหน้านี้ว่าอย่างไรบ้าง
และทางร้านต้องการอะไรแสดงยืนยันในการขอใช้ส่วนรถ

แจ้ง สมช.ให้รับทราบตอนนี้ก็ให้รอผลยืนยันจากทีมงานก่อนนะ

evoda3
12-07-2012, 14:49
วันนี้จะแวะเข้าไปศูนย์จะถามเรื่องนี้ให้อีกทีครับ
ส่วนร้าน เพทาย รอรายชื่อครับ วันหยุดจะตามให้ครับ

evoda3
12-07-2012, 15:25
วันนี้จะแวะเข้าไปศูนย์จะถามเรื่องนี้ให้อีกทีครับ
ส่วนร้าน เพทาย รอรายชื่อครับ วันหยุดจะตามให้ครับ

ได้ถามคุณสันต์ ฝ่ายบริการลูกค้า
ได้ความว่า. ที่ตกลงไว้คือส่วนลดค่าแรงค่าอะไหล่ ศูนย์บริการ. 10% เท่านั้น
ส่วนลดของแต่ง ประดับยนต์ไม่ได้ส่วนลดนอกจากซื้อรถที่ศูนย์เท่านั้นครับ. ตามนี้นะครับ

tortortor
12-07-2012, 16:17
เหอๆ จากกระทู้ของผมทำให้สมาชิกเดือดร้อนไปตามๆกันเลย ถ้าไงก็ขออภัยด้วยครับ

tonk
12-07-2012, 17:57
ขอความเห็นนะครับ จำเป็นขนาดนาดนั้นหรือปล่าว แต่ไม่ได้มองแค่มุมของส่วนลดนะครับ แต่มองในมุมของบัตรสมาชิกเหมือนบัตรประชาชน หรือไม่ก็แค่เลขรหัสสก็เพียงพอแล้ว ประมาณนี้อ่ะครับ
ผมมองแบบน้าต่อนะครับ ซื้อของร้านนี้ก็ไม่เคยเพราะรู้ว่าซื้อที่กรุงเทพถูกกว่าเยอะ และสำหรับร้านค้าถ้าเค้าคิดจะเอาลูกค้าคงให้ส่วนลดง่ายกว่านี้เช่น มีสติกเกอร์คลับก็ลดให้เลยเพราะคงไม่ใช่ว่าไทรทันทุกคันจะมีสติกเกอร์คลับนี้ซะหน่อย จากที่ได้ยินมากับน้าเกรียงตอนนั้นยุ่งยากมากครับผมว่าแล้วแต่สมาชิกจะสะดวกกันดีกว่าครับแต่ถ้าใครไม่รีบฝากผมซื้อให้ที่กรุงเทพก็ได้นะครับน่าจะถูกกว่า

เหอๆ จากกระทู้ของผมทำให้สมาชิกเดือดร้อนไปตามๆกันเลย ถ้าไงก็ขออภัยด้วยครับ
ไม่เดือดร้อนครับน้าต่อจะได้ถือโอกาสปิดกระทู้ ร้านเพทาย ไปด้วยเลยครับ ขอบคุณครับ ><

evoda3
12-07-2012, 20:22
เรื่องศูนย์ได้คุยกับผู้จัดการฝ่ายลูกค้าแล้วนั่งคุยพักใหญ่

เรื่องส่วนลด ให้แค่ 100 รหัส สมาชิก เท่านั้น ไม่ขอเพิ่มจากนี้เขาขอให้เข้าใจเขาด้วย แต่ร้อยคันเรามีไม่ครบร้อย นอกจากจะสลับชื่อหรือเบอร์ที่คนที่ออกไปแล้วแทนได้
ส่วนที่ซื้อรถที่ pmy ก็ได้ส่วนลดอยู่แล้วครับ

tonnsound
12-07-2012, 21:50
เรื่องศูนย์ได้คุยกับผู้จัดการฝ่ายลูกค้าแล้วนั่งคุยพักใหญ่

เรื่องส่วนลด ให้แค่ 100 รหัส สมาชิก เท่านั้น ไม่ขอเพิ่มจากนี้เขาขอให้เข้าใจเขาด้วย แต่ร้อยคันเรามีไม่ครบร้อย นอกจากจะสลับชื่อหรือเบอร์ที่คนที่ออกไปแล้วแทนได้
ส่วนที่ซื้อรถที่ pmy ก็ได้ส่วนลดอยู่แล้วครับ
ดีครับ น้าเกียง และน้าๆๆทุกท่านครับ
ผมซื้อรถจากศูนย์ pmy ครับวันก่อนเข้าไปเช็ค 1000 กม ครับมีส่วนลด 10% เฉพาะ กรองน้ำมันเครื่องครับ จาก 220บาท ลด 22 บาท เหลือ 198 บาทครับ
ส่วนอย่างอื่น ประก็น 15 บาท(ไม่ลดครับ) นมค.ดีเซลกึ่งสังเคราะ 880 บาทครับ(ไม่ลดครับ) และผลิิตภัณฑ์หล่อหลื่นระบบวาล์ว 465 บาทครับ (ไม่ลดครับ)
อย่างไรก็ตามครับดูในใบเสร็จแล้ว (มีส่วนลด 22 บาทครับ)ทั้งหมดนี้คือออกรถจากศูนย์ pmy ครับ แฮๆๆ BD BD BD

13-07-2012, 12:28

ผมซื้อ กทม ขอด้วยคนได้ไหม :kapook-17327-8367:

evoda3
13-07-2012, 13:54
น้าเจม. มีรหัสอยู่ครับ
ของผมเมื่ิอวานก็ลดบางรายการ ครับเหมือนน้า ต้นซาว

tomkung
13-07-2012, 15:36
ต้องแยกแยะกันนะครับคำว่าส่วนลดน่ะ เค้าระบุไว้ว่า ลดค่าแรงหรือค่าอะไหล่ ถ้าเข้าเช็คตามระยะกิโลที่ระบุโดยทำตามรายการที่มีระบุไว้ในสมุดคู่มือ 3 ปีหรือ 100000 กิโล แล้วแต่ว่าอย่างใดถึงก่อน รวมทั้งการเคลมอุปกรณ์ที่เสียหายที่เกิดจากตัวอุปกรณ์เสียเอง ค่าแรงก็จะฟรีอยู่แล้ว นอกจากซะว่าอุปกรณ์นั้นมันมีวัสดุหล่อลื่นเข้ามาเกี่ยวข้องด้วย อันนั้นแหละครับ อะไหล่ใหม่+ค่าแรงฟรี แต่ว่าค่าวัสดุหล่อลื่นคุณจะต้องจ่ายเอง และถ้าทำเพิ่มนอกเหนือจากรายการเช็คตามระยะนั่นแหละครับส่วนนี้นี่แหละคุณจะต้องเสียค่าอะไหล่+วัสดุ+ค่าแรงเอง ส่วนค่าอะไหล่ อุปกรณ์ตกแต่ง สารหล่อลื่นเพื่อเพิ่มสมรรถนะ ก็จะแล้วแต่แคมเปนส่งเสริมการขายของทางศูนย์บริการนั้นๆว่าจะลดให้กี่เปอร์เซนต์ ปล.จากประสบการณ์ส่วนตัวนะครับผิดยังไงต้องขอโทษด้วยนะครับอิอิ

tonk
13-07-2012, 20:31
ต้องแยกแยะกันนะครับคำว่าส่วนลดน่ะ เค้าระบุไว้ว่า ลดค่าแรงหรือค่าอะไหล่ ถ้าเข้าเช็คตามระยะกิโลที่ระบุโดยทำตามรายการที่มีระบุไว้ในสมุดคู่มือ 3 ปีหรือ 100000 กิโล แล้วแต่ว่าอย่างใดถึงก่อน รวมทั้งการเคลมอุปกรณ์ที่เสียหายที่เกิดจากตัวอุปกรณ์เสียเอง ค่าแรงก็จะฟรีอยู่แล้ว นอกจากซะว่าอุปกรณ์นั้นมันมีวัสดุหล่อลื่นเข้ามาเกี่ยวข้องด้วย อันนั้นแหละครับ อะไหล่ใหม่+ค่าแรงฟรี แต่ว่าค่าวัสดุหล่อลื่นคุณจะต้องจ่ายเอง และถ้าทำเพิ่มนอกเหนือจากรายการเช็คตามระยะนั่นแหละครับส่วนนี้นี่แหละคุณจะต้องเสียค่าอะไหล่+วัสดุ+ค่าแรงเอง ส่วนค่าอะไหล่ อุปกรณ์ตกแต่ง สารหล่อลื่นเพื่อเพิ่มสมรรถนะ ก็จะแล้วแต่แคมเปนส่งเสริมการขายของทางศูนย์บริการนั้นๆว่าจะลดให้กี่เปอร์เซนต์ ปล.จากประสบการณ์ส่วนตัวนะครับผิดยังไงต้องขอโทษด้วยนะครับอิอิ

ตัวเองก็โดนมาแล้วเหรอ

14-07-2012, 07:10

ผมก็โดน ครับ ตอนที่เกิดอุบัติเหตุจะบวกเพิ่ม 30 % ไหล่ แต่ตอนนี้เห็นว่า ศูนย์ มิชูมาบตาพุต กำลังทำสีกับตัวถังใน0เลย ครับตอนไปซ่อมรถ ของศรีเมืองน่ะ

tomkung
14-07-2012, 08:19
ไม่เคยโดนครับน้าโต้ง แต่ก่อนเคยทำอยู่ที่ศูนย์อีซูซุมาก่อนก็เลยพอรู้เรื่องกับเค้าบ้าง

kunchai
24-07-2012, 23:41
ไปใส่มาแล้วครับบบบบ เพทาย ช๊อป แครี่บอย 1,400 เห็นช่างคล่องดี สงสัยมีประสบการณ์จากพี่ tortortor

Gunners
02-08-2012, 11:47
ไม่ได้ลดหรอกครับ ผมไปซื้อของมาแล้ว แจ้งว่ามาจาก ระยอง ขับ ไตรตัน เจ้าของร้านก็ไม่ว่าอะไร พอตอนจ่ายตังส์ถามถึงส่วนลด บอกว่าลดให้แล้ว 10% แต่ราคาเท่ากับที่ถามตอนแรกที่ยังไม่ได้บอกมาจาก ระยอง ขับ ไตรตัน เลย ก็ถามต่อว่าลดตอนไหน เจ๊เจ้าของร้านก็บอกว่า เท่านี้แหละถูกแล้ว งงเลยอะ

viroj
02-08-2012, 21:45
แจ้งสมช.ระยองขับไทรทันขอยกเลิกเรื่องส่วนลดกับร้านเพทายเนื่องจากทางร้านเรื่องมากและก็ปัญหาเยอะด้วยเป็นอันเข้าใจทุกท่านนะคร้าฟ
ส่วน สมช.จะไปใช้บริการกับทางร้านก็แล้วแต่สะดวกก็ต่อรองส่วนรถกันเองกับทางร้าน แต่ขอไม่ให้ใช้สิทธิ์ว่าเป็นสมช.ระยองขับไทรทันนะคร้าฟ
จึงแ้จ้งมาเพื่อทราบ ขอบคุณครับ

02-08-2012, 21:49
แจ้งสมช.ระยองขับไทรทันขอยกเลิกเรื่องส่วนลดกับร้านเพทายเนื่องจากทางร้านเรื่องมากและก็ปัญหาเยอะด้วยเป็นอันเข้าใจทุกท่านนะคร้าฟ
ส่วน สมช.จะไปใช้บริการกับทางร้านก็แล้วแต่สะดวกก็ต่อรองส่วนรถกันเองกับทางร้าน แต่ขอไม่ให้ใช้สิทธิ์ว่าเป็นสมช.ระยองขับไทรทันนะคร้าฟ
จึงแ้จ้งมาเพื่อทราบ ขอบคุณครับ

รับทราบครับท่านประธาน

tomkung
02-08-2012, 22:36
[QUOTE=viroj;747837]แจ้งสมช.ระยองขับไทรทันขอยกเลิกเรื่องส่วนลดกับร้านเพทายเนื่องจากทางร้านเรื่องมากและก็ปัญหาเยอะด้วยเป็นอันเข้าใจทุกท่านนะคร้าฟ
จึงแ้จ้งมาเพื่อทราบ ขอบคุณครับ[/QUOTE
ทราบด้วย

PPKRY
03-08-2012, 10:39
รับทราบครับท่านประธาน

รับทราบคับ

JK Blackplus
03-08-2012, 17:05

ชัดเจน... รับทราบครับ...

ฟาร์ญัร
03-08-2012, 20:59
เห็นด้วยครับ
เพราะทางร้านไม่ได้สมัครใจที่จะทำส่วนลดให้ถามเรื่องมาก
ถ้าซื้อน้อยๆก็ไม่ได้ลดอะไร ให้ต่อรองราคาเองดีกว่าครับ

evoda3
04-08-2012, 21:36
เห็นด้วยครับ
เพราะทางร้านไม่ได้สมัครใจที่จะทำส่วนลดให้ถามเรื่องมาก
ถ้าซื้อน้อยๆก็ไม่ได้ลดอะไร ให้ต่อรองราคาเองดีกว่าครับ
ดีครับ แบรนด์เลยมั้ย อิอิ แต่ลูกสาวอวบน่ารักน้อ ิอิอิ แซวเล่น

tonk
05-08-2012, 20:37
ดีครับ แบรนด์เลยมั้ย อิอิ แต่ลูกสาวอวบน่ารักน้อ ิอิอิ แซวเล่น

อวบระยะสุดท้ายป่าวน้าเกรียง:90 2:

JK Blackplus
05-08-2012, 21:05

ตกลง แบน ใช่มั๊ยน้า

kriengsak9
05-08-2012, 21:32
ร้าน นี้ ของ ส่วนใหญ่ ขาย แพง ทั้ง นั้น คับ จาก ที่ ผม เคย เข้า ไป ซื้อ

tortortor
06-08-2012, 17:03
รับทราบเปลี่ยน

viroj
06-08-2012, 22:01
เรื่องแจ้ง สมช.ระยองขับไทรทันถึงสถานที่ให้บริการซ่อมรถและใช้ส่วนลดตอนนี้มีอยู่4ที่เท่านั้น
1,ศูนย์มิตซูสาขาแยก pmy
2,ศูนย์มิตซูวิวัฒน์สาขาในเมืองแยกสาย4 ยืนยันสติกเกอร์สี่เหลื่องที่ได้จากงาน3ปี
3,ศูนย์มิตซูวิวัฒน์สาขามาบตาพุด ยืนยันสติกเกอร์สี่เหลื่องที่ได้จากงาน3ปี
4,ร้านตี๋กระจกยนต์ รับ ปล.แบต,กระจก,ซ่อมกระจกแตกร้าว ส่วนลด 10-20%
หมายเหตุ แจ้งชื่อเมื่อเข้าใช้บรการ, ต้องมีสติกเกอร์ชมรม,และก็ระหัส สมช.นัมเบอร์ด้วยคร้าฟ

kriengsak9
07-08-2012, 21:22
เรื่องแจ้ง สมช.ระยองขับไทรทันถึงสถานที่ให้บริการซ่อมรถและใช้ส่วนลดตอนนี้มีอยู่4ที่เท่านั้น
1,ศูนย์มิตซูสาขาแยก pmy
2,ศูนย์มิตซูวิวัฒน์สาขาในเมืองแยกสาย4 ยืนยันสติกเกอร์สี่เหลื่องที่ได้จากงาน3ปี
3,ศูนย์มิตซูวิวัฒน์สาขามาบตาพุด ยืนยันสติกเกอร์สี่เหลื่องที่ได้จากงาน3ปี
4,ร้านตี๋กระจกยนต์ รับ ปล.แบต,กระจก,ซ่อมกระจกแตกร้าว ส่วนลด 10-20%
หมายเหตุ แจ้งชื่อเมื่อเข้าใช้บรการ, ต้องมีสติกเกอร์ชมรม,และก็ระหัส สมช.นัมเบอร์ด้วยคร้าฟ

ok คราบ ท่าน ประธาน

evoda3
11-08-2012, 10:28
ตามนั้นคราบ

ฟาร์ญัร
12-08-2012, 22:13
โช๊คค้ำฝากระโปรงมันแพงขนาดนั้นเลยหรา
งั้นผมต้องขอบคุณน้าเกรียงมากๆครับแบบว่าไปโขมยน้าเกรียงมาฟรี

ขอบฟ้าตะวันออก
27-08-2012, 23:07
รับทราบครับ แจมด้วย

evoda3
28-08-2012, 07:47
น่านไงน้ารุต น้าน้อง มาตามแล้ว เฮ้ยๆ