PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : เพื่อนสมาชิกท่านใดโมดิฟายเรื่องของกล่องดันรางบ้างค รับแล้วของค่ายไหนบ้างและควรจะใส่ของค่ายไหนดีครับ

Seaa
12-08-2012, 20:04
:19:รบกวนเพื่อนสมาชิกทุกท่านกรุณาแนะนำแลกเปลี่ยนข้อมูลเกี่ยวกับอุปกรณ์อิเล็กโทรนิคเพิ่มแรงม้าในส่วนของกล่องเพิ่มแรงดันรางหัวฉีด ส่วนตัวผมใช้บริการมา2ค่ายแล้วยังได้ยินเสียงเขกของปั๊มคอมมอนเรลยังไม่หายเลยครับ แล้วกรณีระหว่างจูนมือปากน้ำดีเซลv2กับพวกจูนคอมฯ(ทุกค่าย)แบบไหนเหมาะสมกับสเตปรบกวนเพื่อนสมาชิกชี้แนะด้วยครับ ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ.....

parn-design
29-12-2012, 22:25
จูนคอมคับน้า...

CrazyKat
29-12-2012, 23:06
อารมเดียวกันครับ ตอนแรกใส่แต่กล่องดัน เสียงเขกดัง แกร๊กๆๆๆๆๆ ก็เลยใส่ยกอีกใบ จบเลย เสียงเพราะ เงียบนิ่ม กดเป็นมา อิอิ ผมใช้โปรปีด ขับเคลื่อนยาง 35" วิ่งสบายๆ by น้าวุฒิ