PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : ช่วยหาคนงานให้ 2 คนครับ

god-army
18-08-2012, 12:44
ฝากน้ายศ ช่วยหาคนงานชายให้ด้วยนะครับ 2 คน อายุไม่น่าจะเกิน 35 +-
ไปทำงานเบาๆ (อิฐประสานสำหรับสร้างบ้าน)
มีที่พัก ครัว ข้าวสาร กับข้าวสามารถหากินเองได้
ค่าแรงวันละ 200 ทำงานที่ อ.เมือง อุตรดิตถ์
เตรียมไปเฉพาะเครื่องนอน-เสื้อผ้า ของใช้ส่วนตัว
ถ้าได้จะขึ้นมารับเลยครับ ฝากๆ น้าๆ ด้วยครับ

Ploy-Ploy
24-09-2012, 11:45
ฝากน้ายศ ช่วยหาคนงานชายให้ด้วยนะครับ 2 คน อายุไม่น่าจะเกิน 35 +-
ไปทำงานเบาๆ (อิฐประสานสำหรับสร้างบ้าน)
มีที่พัก ครัว ข้าวสาร กับข้าวสามารถหากินเองได้
ค่าแรงวันละ 200 ทำงานที่ อ.เมือง อุตรดิตถ์
เตรียมไปเฉพาะเครื่องนอน-เสื้อผ้า ของใช้ส่วนตัว
ถ้าได้จะขึ้นมารับเลยครับ ฝากๆ น้าๆ ด้วยครับ

ได้คับน้าก๊อต แต่ช่วงนี้อาจจะหายากสักหน่อย เพราะงานที่มุกฯเยอะมาก
ถ้าน้าก๊อตกลับมาช่วงปีใหม่อาจจะเห็นความเปลี่ยนแปลง ตอนนี้ที่มุกฯ คนเลือกงานได้แล้วคับ
มีสถานประกอบการใหญ่ๆ มาลงเยอะมาก เช่น Big C , แม็กโค(เปิดปีใหม่) , Global และอีกอื่นๆ
คนงานด้านก่อสร้าง , ด้านทั่วไป ที่มุกดาหารเองกำลังเป็นที่ต้องการเป็นจำนวนมากคับ

god-army
26-09-2012, 14:17
​ขอบคุณครับน้ายศ อาจจะขึ้นมาเที่ยวก่อนปีใหม่ครับ (พากิ๊กมา อิอิ)