PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : ทาง 0 มีบริการบ้าง แอร์ด้วย (ดีไหมครับ)แนะนำด้วยครับ

kui
30-06-2008, 17:14
ผมต้องการ จะเอา เจ้าทรัน ไปล้างระบบแอร์ให้สะอาด ดีไหมครับ เพราะ มีอยู่ช่วงหนึ่ง วิ่ง ดงฝุ่น ตลอดเลยครับ และบางที แอร์ก็มีเสียง วิ้ง ๆ เหมือนแมลงบินอยู่อะครับ เห็นทาง 0 มีบริการ รับล้างแอร์ด้วย ไม่รู้ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ กลัวถ้าไปล้างร้าน ข้างนอก จะมี ผลต่อ ประกันหรือเปล่า อยากรู้อีกข้อครับ ถ้า เราใช้บริการล้างแอร์ทาง 0 นี้ ทาง 0 จะต้อง แกะ อะไหร หรือเปล่าครับ ประมาณ ต้องถอด คอนโซล มาล้างหรือเปล่า แนะนำด้วยครับ รถผมตอนนี้ 2 หมื่น กว่าแล้ว ใกล้จะ ครบ 3 หมื่น กะว่า ตอนเอาเข้า เช็ค 3 หมื่นโล จะไป ทำทีเดียว แนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ:kapook-17194-2887:

Winmark
30-06-2008, 17:23
จะแกะแค่กล่องเก็บข้องแล้วฉีดน้ำยาเข้าไปล้าง1กระป๋องลองดูที่เคมเปญฟิตรับฝนรถยนต์มิตซบิชิดูสิ ฟิตที่3 รายการสุดท้ายลด50%ที่เปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่องmitsu