PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : นึกสนุกครับ...ถ้าเอาแผงประตูไปหุ้มสติ๊กเกอร์คาร์บอ นเคฟล่า

CRIMSON
27-09-2012, 19:46
ขออนุญาตเว็บมาสเตอร์นะครับ ไม่มีเจตนาปั่นกระทู้ แต่เอาไปโพสต์ไว้ในห้องโคราชแล้วเงียบๆเลยขออีกซักกระทู้ในบอร์ดหลักนะครับ
ตามหัวข้อนะครับแค่สงสัยเฉยๆนะครับ ถ้าเอาไปหุ้มมันจะเป็นยังไง? หน้าตามันจะประมาณไหนครับ?
แล้วในโคราชหรือภาคอิสานมีที่ไหนรับทำบ้างครับ....ราคาเท่าไร?

ปล.ไม่ได้ตั้งใจปั่นกระทู้นะครับ....พอดีว่ายังใหม่กับรถคันนี้+คันไม้คันมือ ก็เลยมาหาข้อมูลจากทุกท่านครับ และอีกอย่างหนึ่งก็คือ เอาไว้เป็นทางเลือกในกรณีที่ไม่ต้องการเปลี่ยนแผงประตูปาเจโร่ครับ

LuftWaffe
28-09-2012, 00:53
ไม่เห็นนะครับ เคยเห็นแต่หุ้มหนัง ไงรอติดตามผลงานนะครับ