PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : เพื่อนๆสมาชิก จ.น่าน ท่านใดสนใจร่วมโครงการ "อุ่นนี้เพื่อน้อง ระยอง-เชียงใหม่" บ้าง

goldtri
24-10-2012, 16:01
เรียนเชิญเพื่อนสมาชิก จ.น่าน ที่สนใจเข้าร่วมโครงการ

"อุ่นนี้เพื่อน้อง ระยอง-เชียงใหม่"

ณ โรงเรียนบ้านนามน ตำบลเมืองแหง อำเภอเวียงแหง จังหวัดเชียงใหม่

ในวันที่ 8-10 ธันวาคม 2555

วัตถุประสงค์หลักของโครการนี้
1. ปรับปรุงสนามเด็กเล่น
2. ปรับปรุงห้องครัว
3. บริจาคสิ่งของที่จำเป็นสำหรับเด็กนักเรียน ยารักษาโรค,เสื้อกันหนาว,ชุดกีฬา,อุปกรณ์กีฬา,รองเท้ าผ้าใบ,เสื้อผ้าเก่า(ขอสภาพที่สวมใส่ได้อยู่ครับ)

***สมช.ท่านใดสนใจบริจาคสิ่งของตามรายละเอียดข้างต้น หรือสนใจร่วมเดินทางด้วยก็ลงชื่อได้เลยครับผม

------------------>>>>>>>>ขอบคุณ ครับ

ละอ่อนเหลือกำ!
24-10-2012, 16:04
เรียนเชิญเพื่อนสมาชิก จ.น่าน ที่สนใจเข้าร่วมโครงการ

"อุ่นนี้เพื่อน้อง ระยอง-เชียงใหม่"

ณ โรงเรียนบ้านนามน ตำบลเมืองแหง อำเภอเวียงแหง จังหวัดเชียงใหม่

ในวันที่ 8-10 ธันวาคม 2555

วัตถุประสงค์หลักของโครการนี้
1. ปรับปรุงสนามเด็กเล่น
2. ปรับปรุงห้องครัว
3. บริจาคสิ่งของที่จำเป็นสำหรับเด็กนักเรียน ยารักษาโรค,เสื้อกันหนาว,ชุดกีฬา,อุปกรณ์กีฬา,รองเท้ าผ้าใบ,เสื้อผ้าเก่า(ขอสภาพที่สวมใส่ได้อยู่ครับ)

***สมช.ท่านใดสนใจบริจาคสิ่งของตามรายละเอียดข้างต้น หรือสนใจร่วมเดินทางด้วยก็ลงชื่อได้เลยครับผม

------------------>>>>>>>>ขอบคุณ ครับ

บ่ได้ไปเน้อครับ แต่ฝากร่วมทำบุญไปแล้วเน้อครับ

goldtri
24-10-2012, 16:18
ขอบคุณจาดนักครับน้อง

ละอ่อนเหลือกำ!
28-10-2012, 15:10
ขอบคุณจาดนักครับน้อง
ด้วยความยินดีครับปี่อ้าย

goldtri
24-11-2012, 09:21
มาแว้ว.....สติ๊กเกอร์อุ่นนี้เพื่อน้อง

goldtri
24-11-2012, 09:25
ใผสนใจ๋ร่วมงานหรือบริจาคสิ่งของก็บริจาคได้นะครับ