PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : หาร้านอุด egr อยู่แถวคลองสาม เส้นรังสิต-ธันญะ มีร้านตรงไหนใกล้บ้างครับ

มะกอก
14-11-2012, 18:58
หาร้านอุด egr อยู่แถวคลองสาม เส้นรังสิต-ธันญะ มีร้านตรงไหนใกล้บ้างครับ ใครทราบรบกวนบอกหน่อยครับ ขอบคุณครับ

mOO hiNkonG
15-11-2012, 11:34
พี่น้อง..........ช่วยหน่อยครับ..........ดันๆๆๆ:smiley-transport032

ปล.ผมสั่งแผ่นในเว็ปเรานี่แหละครับ.....แล้วเอามาอุดเอง

กรุงเก่า
15-11-2012, 11:51
หาร้านอุด egr อยู่แถวคลองสาม เส้นรังสิต-ธันญะ มีร้านตรงไหนใกล้บ้างครับ ใครทราบรบกวนบอกหน่อยครับ ขอบคุณครับ

สั่งมาจากในเว๊ปได้เลยครับ แล้วใส่เองเลย ไม่ยากครับ ถ้ายกแบตเตอรี่ออก เพราะช่องซอกมันเล็กครับ ยกแบตออกก่อนใส่สบายครับ หรือไม่ก็ไปร้านท่อทั่วไปอ่ะครับ เค้าวัดหน้าแปลน แล้วตัดแผ่นเลสเจาะมาร์ครู แล้วก็ใส่ให้เราได้ครับ ค่าแรง ค่าแผ่น ไม่น่าจะกี่บาทครับ
ด้วยความเคารพครับ

PJ_AIM
15-11-2012, 12:09
เครื่องไหร่ เบนซิน ดีเซล ครับเด่วบอกเบซินเด๋วอุดให้..มีของทำเผื่อ

pingping
09-01-2013, 20:45
เห็นมีร้านใกล้โลตัสคลอง4ธัญบุรีตรงทางออกโลตัสติดกับร้านหมอฟัน(มี2ร้านให้ดูร้านแรกที่ติดกับหมอฟัน)
เห็นร้านนี้มีลงในเว็ปเป็นร้านทำท่อไอเสียเพราะเคยจะไปเปลี่ยนแผ่นรองคลัชเบนซิลแต่ไม่มี(มีแต่ของดีเซลซึ่งตอนนี้ไม่รู้มีหรือยัง?)

atisak
09-01-2013, 21:04
เคยเปิดกระทู้เจอร้านน้าปรีชา เค้าทำท่ออยู่เส้นธัญะนี่ล่ะครับ ไม่รู้น้าเค้ารับอุดให้ด้วยเปล่า รอน้าๆท่านอื่นแนะนำครับ

อั่ยยะ น้าmเค้าจองด้วยเด้อ1แผ่นเบนซิน

ปรีชา
09-01-2013, 21:14
เห็นมีร้านใกล้โลตัสคลอง4ธัญบุรีตรงทางออกโลตัสติดกับร้านหมอฟัน(มี2ร้านให้ดูร้านแรกที่ติดกับหมอฟัน)
เห็นร้านนี้มีลงในเว็ปเป็นร้านทำท่อไอเสียเพราะเคยจะไปเปลี่ยนแผ่นรองคลัชเบนซิลแต่ไม่มี(มีแต่ของดีเซลซึ่งตอนนี้ไม่รู้มีหรือยัง?)
ตัวผ่อนเเร่งครัชของเบนซินทำขายเเล้วครับ เเต่ถ้าเป็นตัวสูงตอนนี้ของหมดครับ มีเเต่ตัวเตี้ยครับยังขายไม่ใด้สักตัวเลยครับ