PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : เป็นเหมือนกันหรือปล่าว คันเร่ง

6655
21-11-2012, 22:48
เป็นเหมือนกันหรือปล่าว คือเรื่องคันเร่ง เวลาเราเบิ้นแล้วมันไม่ บื๊ด.บื๊ด.บื๊ด ตามเท้าเรา คือผมเพิ่งลงท่อมาแล้วมันเบิ้น(ไม่ติดตีน)อยากรู้ว่ามันเป็นปรกติของคันเร่งไฟฟ้าหรือปล่าว แต่รถเพื่อนผมมันขับวีโก้ มันทําท่ออย่างเดียวเวลาเบิ้นมันก็ตามตีนเราเลย คือมันบื๊ด.บื๊ด.บื๊ดตามตีนเลย อยากทราบว่าแล้วมันปรับได้ไหม หรือต้องลงกล่องยกคันเร่งเลย:59 2:

ohm4door
22-11-2012, 01:22
ถ้ารถเดิมๆเป็นเหมือนกันทุกคันครับ แนะนำหากล่องดันเลยดีกว่าครับเสียเงินทีเดียวพอเบิ้ลติดตีนแน่นอน(ดันรางเลือกตามใจชอบ) กล่องคันเร่งช่วยแค่ตอนออกตัวหลังจากนั้นปกติ ครับ