PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : น้า ๆ ครับแนะนำหน่อยครับ เอาแม่แรงหลังเบาะไม่ออกน๊อตยึกแข็งมาก ๆ เลยครับ?

khanlert
27-12-2012, 22:59
:confused: วันนี้เปิดหลังเบาะมามาลองบิดขันน๊อตยึดจะลองเอาตัวแม่แรงออกมาดูสักหน่อย แต่บิดน๊อตยึดไม่ได้มันแข็งแบบมาก ๆ สุด ๆ เลย ลองเอาครีมมาช่วยบิดแต่มาสังเกตุถ้าใช้ครีมบิดมากตัวหูยึดมันจะเบี้ยวตามแต่ไม่คลายตัว ทำไงได้บ้างครับ ทำไหมมาจากศูนย์ขันจนแน่นขนาดนี้
นี้ถ้าออกต่างจังหวัดต้องใช้งาน คงไม่ได้ละครับ
หรือต้องเข้าศูนย์ละครับ
ขอบคุณครับ

fresh-sky
27-12-2012, 23:16
ฉีด โซเน๊ก ทิ้งไว้ก่อนแล้วกัน

oaddao
27-12-2012, 23:49
เอาคีม เคาะตรงน๊อตเบาๆ สักสี่ห้าทัให้เกลียวมันสะดุ้งนิดนึงก็ขันออกง่ายๆละ อย่าฝืนนะเดี๋ยวเกลียวน๊อตขาด