PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : ว่าด้วยเรื่องของการติดสติ๊กเกอร์ Triton Club.....

ดอกเหงื่อ
08-01-2013, 14:08
สวัสดีปีใหม่ครับ น้า ๆ ทุก ๆ ท่าน

ขอให้ปีนี้น้า ๆ เฮง ๆ รวย ๆ สุขภาพร่างกายแข็งแรงกันทุก ๆ ท่านะครับ....

เข้าเรื่องเลยครับ...

จากที่ผมสังเกตุเห็นในเวลานี้ มีรถของสมาชิกหลาย ๆ ท่านที่อยู่ในคลับแต่ไม่ได้ติดสติ๊กเกอร์คลับ ผมจึงมีความเห็นดังนี้ครับ

1.เรามาร่วมมือร่วมใจ ติดสติ๊กเกอร์ให้พร้อมเพรียงกันดีไหมครับ

2.เมื่อเจอกัน / ขับรถสวนกัน / ก็บีบแตร หรือต๊อบไฟทักทายกัน

3.ร่วมช่วยกันรณรงค์ในการขับขี่รถบนท้องถนนให้ปลอดภัย และขับขี่รถอย่างมีน้ำใจ เช่นให้ทางรถอื่นไปก่อนไม่ว่าจะอยู่ค่ายใดก็ตาม / จอดให้คนข้ามถนน เป็นต้น

เราเริ่มต้นสิ่งดีๆกันที่สังคมเล็ก ๆ ของเรา ผมเชื่อว่าการขับขี่รถบนท้องถนนจะปลอดภัยกันมากยิ่งขึ้นครับ...

ปล.ที่กล่าวมานี้เป็นเพียงความคิดเห็นส่วนตัว อยากให้น้า ๆ ช่วยกันพิจารณาครับ

ขอบคุณครับ

ดอกเหงื่อ

ไก่มวกเหล็ก
08-01-2013, 20:52
สำรับผมจะติดสติ๊กเกอร์แถมด้วย ttc..... จะให้ดีผมว่าจะตัดชื่อที่ใช้คลับด้วย ผมว่าถ้าสวนกันนี่รู้เลยใคร แถมมาตามตัวในคลับง่ายด้วย