PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : อยากชวนเพื่อนสมาชิกใกล้เคียงและสะดวกที่มีใจรัก มาเตะบอลออกกำลังกายกันครับ

กรุงเก่า
09-01-2013, 14:38
:Banane51:คือปกติเป้นคนชอบเล่นบอล เตะบอลเป้นประจำทุกเย็นหลังเลิกงานอยู่แล้วอ่ะครับ เลยอยากเชิญชวนเพื่อนสมาชิกที่อยู่ใกล้เคียง แถวๆ ปทุม อยุธยา รังสิต หรือเพื่อนสมาชิกที่สะดวกและสนใจมาร่วมเตะบอล ออกกำลังกายด้วยกันอ่ะครับ สนามที่เล็งๆ ไว้ก้มี สนามหญ้าเทียมสกายซ๊อคเกอร์ แถวๆ คลอง2 ใกล้ๆ กับฟิวเจอร์พาร์ครังสิต หรือไม่ก็สนามหญ้าเทียมแถวๆ หลัง ม.ธรรมศาสตร์รังสิตอ่ะครับ :Banane29:เพื่อนๆ สมาชิกท่านใดสนใจลงชื่อร่วมมาเล่น มาออกกำลังกายร่วมกันได้เลยนะครับ ว่าจะนัดกันทุกวันเสาร์ เวลาซัก 1 ทุ่มตรง ถึงสามทุ่มอ่ะครับ จากนั้น ก็เป็นกิจกรรมนันทนาการทางน้ำที่เราถนัด ก้คือหาน้ำเย็นๆ มี Lกฮ ..นุ่มๆ นั่งสังสรรค์ นั่งดื่มกันอ่ะครับ อิๆๆ:90:
:3 2:ท่านใดมีเพื่อน มีลูก มีน้อง มีพี่ ก้มาร่วมเล่นกันได้เลยนะครับ กะว่าถ้าได้จำนวนซัก 20 ท่าน จะได้นัดกำหนดการเวลากันเลย ทุกเสาร์อ่ะครับ มาออกกำลังกายร่วมกันคร๊าบบบ
ด้วยความเคารพครับ..

กรุงเก่า
09-01-2013, 14:42
ค่าสนาม เราก้แชร์ ก็หารกันเอานะครับ เต็มที่ก็ท่านละไม่เกินร้อยบาทอ่ะครับ มาออกกำลังกายกันครับ ท่านใดว่าง และมีใจรัก รบกวนลงชื่อไว้เลยนะครับ ถ้าได้ยอดรวมซัก 20 ท่าน ก็จะได้นัดกันเลยครับ แบ่งข้างเล่นกัน แบบขำๆ ฮาๆ ออกกำลังกายสนุกสนานกันครับ สมาชิกท่านใด มีเพื่อน มีน้อง มีลูก มีหลาน ก็พามาเล่นด้วยกันได้นะครับ สนุกดีครับ

Lt.chainarong
16-01-2013, 19:01
ขอเข้าแก๊งค์ด้วยคนครับน้า สะดวกเสาร์-อาทิตย์ครับ พอดีพักแถวนวนครครับ

หมูครับ 0875058304

king_888
07-03-2013, 09:43
เมื่อไรจะมีกระชับมิตรกับคลับอื่นอ่ะคับ..หายไปนานแล้วอ่ะ

MiNi_XXL
07-03-2013, 21:44
คิง ยังอยู่อีกหรือ นึกว่าล๊อคอินแก หมดอายุไปแล้ว

evoda3
07-03-2013, 22:43
ระยองรอ กระชับมิตร อิอิ

nutong
28-04-2013, 16:49
ขอไปออกกำลังกายด้วยครับน้า 088-918-8767 ตี๋ครับ

RTAF
16-10-2013, 20:31
:Banane51:คือปกติเป้นคนชอบเล่นบอล เตะบอลเป้นประจำทุกเย็นหลังเลิกงานอยู่แล้วอ่ะครับ เลยอยากเชิญชวนเพื่อนสมาชิกที่อยู่ใกล้เคียง แถวๆ ปทุม อยุธยา รังสิต หรือเพื่อนสมาชิกที่สะดวกและสนใจมาร่วมเตะบอล ออกกำลังกายด้วยกันอ่ะครับ สนามที่เล็งๆ ไว้ก้มี สนามหญ้าเทียมสกายซ๊อคเกอร์ แถวๆ คลอง2 ใกล้ๆ กับฟิวเจอร์พาร์ครังสิต หรือไม่ก็สนามหญ้าเทียมแถวๆ หลัง ม.ธรรมศาสตร์รังสิตอ่ะครับ :Banane29:เพื่อนๆ สมาชิกท่านใดสนใจลงชื่อร่วมมาเล่น มาออกกำลังกายร่วมกันได้เลยนะครับ ว่าจะนัดกันทุกวันเสาร์ เวลาซัก 1 ทุ่มตรง ถึงสามทุ่มอ่ะครับ จากนั้น ก็เป็นกิจกรรมนันทนาการทางน้ำที่เราถนัด ก้คือหาน้ำเย็นๆ มี Lกฮ ..นุ่มๆ นั่งสังสรรค์ นั่งดื่มกันอ่ะครับ อิๆๆ:90:
:3 2:ท่านใดมีเพื่อน มีลูก มีน้อง มีพี่ ก้มาร่วมเล่นกันได้เลยนะครับ กะว่าถ้าได้จำนวนซัก 20 ท่าน จะได้นัดกำหนดการเวลากันเลย ทุกเสาร์อ่ะครับ มาออกกำลังกายร่วมกันคร๊าบบบ

สวัสดีครับ น้าตั้ว ผมอยู่โซนนนท์ ไกลไปหน่อย ขอสมัครเข้าดวลแข้งด้วยคนสิครับ อิอิ อยากไปร่วมออกกำลังกายบ้างครับ จะมีนัดกันอีกเมื่อไหร่ มาแถวนนท์กันบ้างหรือป่าวคร้าบบ
ยังไงส่งข่าวให้ทราบกันทั่วถึงนะครับ ขอบคุณครับผม