PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : Plus 4 d ใครมีความรู้สึกอย่างนี้บ้าง " ภายในห้องโดยสารเก็บเสียงไม่ดีเท่าที่ควร"

pombaiyok
21-01-2013, 13:26
ผมใช้รถมา 3 เดือน (ป้ายแดง) ครั้งแรกที่รู้สึกว่ามีเสียงดังจากภายนอกเข้ามาในห้องโดยสารคิดว่าปิดกระจกไม่สนิท หลังจากนั้นก็สังเกตุเสียงต่างๆ คนเดินผ่านพูดคุยภายนอก , รถชนิดต่างๆ ขับผ่าน ผมว่าเสียงจากภายนอกเข้ามาภายในห้องโดยสารมากกว่าที่ควรจะเป็นเหมือนปิดกระจกไม่สนิท เมื่อก่อนใช้สตราด้า ผมยังประทับใจกับการเก็บเสียงภายในห้องโดยสารที่ดีมากๆ (ความคิดผมนะครับ) ท่านใดมีความคิดเห็นอย่างไรช่วยชี้แนะด้วยครับ