PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : สอบถามเรื่องจอ

somboon.chakpet
09-02-2013, 15:07
น้าๆครับจอติดรถของตัวพลัสใส่กับตัวเตี้ย128ม้าได้ไหมครับ ถ้าได้มีน้าท่านใดอยากปล่อยบ้างครับ จะรับไปดูแลให้

Chaphat
09-02-2013, 15:15
ถ้าจะทำให้มันได้ก็ได้ครับ...ต้องเปลี่ยนครอบจอใหม่
แต่ราคาก็ดูดีทีเดียว...ลองถามหน้าจ่าหน่อยเลยครับน่าจะมี

rangsun
10-02-2013, 15:41
น้าๆครับจอติดรถของตัวพลัสใส่กับตัวเตี้ย128ม้าได้ไหมครับ ถ้าได้มีน้าท่านใดอยากปล่อยบ้างครับ จะรับไปดูแลให้
ครับอย่าง น้าแคนว่าแหละครับ สามารถใช้กันได้หมดอาจมีแปลงบ้างเล็กน้อย

ถ้าจะทำให้มันได้ก็ได้ครับ...ต้องเปลี่ยนครอบจอใหม่ ถ้าจะหาตอนนี้น่าไปจอรุ่นใหม่ (M13) ความคมชัดมากกว่ากันเยอะเลย
แต่ราคาก็ดูดีทีเดียว...ลองถามหน้าจ่าหน่อยเลยครับน่าจะมี
ขอบคุณ น้าแคน ตอนนี้ไม่มีแล้วเอาลงรถใช้เองแล้วรับ เพราะปล่อย 2 din ไปเรียบร้อยพร้อมโปร ฯ เมื่อไรมีจะแจ้งให้ทราบครับ