PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : รายละเอียดงานอิ่มนี้เพื่องน้องครั้งที่ 2 ไทรทันบุรีรัมย์ครับ

sawang
27-02-2013, 12:17
งานอิ่มนี้เพื่อน้องของไทรทันบุรีรัมย์ ครั้งที่ 2
วันที่ 25-26 พ.ย 56
ณ โรงเรียนบ้านราษฎร์รักแดน ต.หนองแวง อ.ละหานทราย
25 พ.ย. 56
1. ลงทะเบียนที่ 8:00 น สระน้ำตรงข้าม tesco lotus ละหานทราย ( พร้อมค่าลงทะเบียน 300 ต่อคน )
2. ไม่เกิน 8.30 น ออกเดินทางมุ่งหน้าสู่จุดหมาย เดินทางถึงไม่เกิน 10:00 น
3. ทำกิจกรรมร่วมกับเด็กๆ มอบสิ่งของพร้อมรับประทานอาหารกลางวันร่วมกัน ไม่เกิน 14:00 น
4. 14:00 น ออกเดินทางมุ่งหน้าสู่หน่วยพิทักษ์ป่า ละเลิงร้อยรู ( ฝืนป่าแห่งสุดท้ายของจังหวัดบุรีรัมย์ )
5. ถึงจุดหมายหน่วยพิทักษ์ป่า ละเลิงร้อยรู แล้วจัดเตรียม กางเต้นท์ที่นอน พร้อมเตรียมอาหารสำหรับมื้อเย็นกัน หลังรับประทานอาหารเย็นกันแล้ว ออกส่องสัตว์ตอนกลางคืน หรือ นั่งสังสรรค์กันที่บริเวณที่กางเต้นท์
26 พ.ย. 56
ตื่นเช้ามา ทำธุระส่วนตัวเสร็จ รับประทาน กาแฟ หรือ ข้าวต้มรอบเช้า
9:30 น เตรียมตัวสำหรับคนที่จะเดินเที่ยวป่าพร้อมเจ้าหน้าที่ และ น้าพรานเอ๊ก ผู้นำทางเดินป่า
12:00 น รับประทานอาหารเที่ยง เสร็จจากนั้น งานเลี้ยงก็ต้องมีอันเลิกรา
13:00 น แยกย้ายกันเดินทางกลับ โดยสวัสดิภาพ
· หมายเหตุ
เด็ก ไม่เกิน 15ไม่ต้องเสียค่าใช้จ่าย
ค่าลงทะเบียน คนละ 300 เพื่อใช้จ่ายเป็นค่าอาหารของสมาชิกทุกท่าน และ สำหรับพี่ๆเจ้าหน้าที่ในหน่วยพิทักษ์ป่า ละเลิงร้อยรู
สำหรับเสื้อปีที่ 2 เดี๋ยวผมขอเช็คก่อนนะครับ แล้วจะมาแจ้งเรื่องราคาอีกครั้งครับ

· กำหนดการต่างๆ อาจมีการเปลี่ยนแปลง ได้อีกนะครับ นี่คือกำหนดการคร่าวๆ ของไทรทัน บุรีรัมย์เราครับ *

sawang
27-02-2013, 14:56
ขอปิดกระทู้นี้นะครับ