PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : อู่ซ่อมรถสาย5อู่vmpห่วยมาก

surasit1932
02-03-2013, 21:47
เอาน้องตั้นไปเข้าวันจันทร์แล้วรับรถวันเสาร์แค่ทำรอยขวนนิดเดียวทำเกียบ1สัปดาร์ แล้ววันเสาร์ไปรับรถทำห่วยมากเลยครับ เพื่อนคนไหนเคยไปใช้บริการบ้างแล้วครับ แชร์ความคิดเห็นบ้างครับ แล้วเพื่อนคนไหนเคยเอารถเข้าอู่แถวอ้อมน้อยสาย4สาย5บ้างครับแล้วอู่ไหนทำดีหรือพอใช้แนะนำด้วยครับ

Roj_4d
06-06-2013, 15:22
ขอบคุนสำหรับข่าวสารคับ จะเครมเหมือนกันกำลังหาอู่อยู่แถวกระทุ่มแบนใครพอรู้จักบ้าง

burning blood
11-08-2013, 14:57
เมื่อปีที่แล้วผมเอารถเข้าไปเพื่อที่จะเปิดเคลมซ่อมสีที่ฝาท้าย เข้าไปติดต่อที่ออฟฟิศ เจอผู้หญิงคนหนึ่งพูดจาแย่มาก ทำหน้าทำตาเหมือนไม่เต็มใจที่จะให้บริการเราซักเท่าใหร่ "เป็นไร..เอาสำเนามา...เอาใบขับขี่มา" แล้วก็ทำหน้าเซ็งๆใส่ผม ผมเดินออกมาเลยไม่คงไม่เคลมมันแล้ว เกรงใจเค้าน่ะ..