PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : ถามน้าๆๆศูนย์ซ่อมรถในแปดริ้วครับ

moopuriku
10-03-2013, 21:48
เรื่องมีอยู่ว่าน้องเหมียวผมโดนชนท้ายครับ แต่ผมไม่รู้ว่าจะเข้าที่ศูนย์แปดริ้ว หรือว่าอู่ดีครับ ประกันโตเกียวครับน้าๆๆท่านใดเคยเอารถเข้าไปทำมาแล้วแนะนำได้ครับ ขอบคุณครับ

dsign
11-03-2013, 09:19
เรื่องมีอยู่ว่าน้องเหมียวผมโดนชนท้ายครับ แต่ผมไม่รู้ว่าจะเข้าที่ศูนย์แปดริ้ว หรือว่าอู่ดีครับ ประกันโตเกียวครับน้าๆๆท่านใดเคยเอารถเข้าไปทำมาแล้วแนะนำได้ครับ ขอบคุณครับ

...อู่ที่สีดีและงานเนี๊ยบที่สุดในแปดริ้วตอนนี้ก็มีอู่ วรรัตน์ ครับ แต่คิวยาวมาก ถ้าไม่รีบแนะนำที่นี่ครับ...

moopuriku
11-03-2013, 18:42
...อู่ที่สีดีและงานเนี๊ยบที่สุดในแปดริ้วตอนนี้ก็มีอู่ วรรัตน์ ครับ แต่คิวยาวมาก ถ้าไม่รีบแนะนำที่นี่ครับ...มีเบอร์ไหมครับร้านอยู่ตรงไหนครับขอบคุณครับ