PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : สริงดึงเกียรauto

dekzaa123
22-03-2013, 21:43
รบกวนสอบถามว่าน้าๆท่านใดเคยตั้งระยะสายสริงเกียรautoตัว116แรงม้าบ้างครับ คือพอดีผมซื้อรถมาสองมาครับแล้วเห็นตัวสายสริงคิกดาวมันหย่อนมากๆอะครับทั้งสายบนสายล่างอะครับผมควรจะตั้งที่ระยะเดิมๆของเค้าประมาณไหนอะครับขอความรู้และรูปประกอบคำอธิบายหน่อยครับแล้วขอสอบถามหน่อยครับว่าเกียรautoตัวแรก116แรงม้ามันเดินหน้ากี่เกียรๆDเกียรเดียวครับไม่รวมd2 กับLนะครับ ผมขับแล้วดูรอบเครื่องไม่ออกว่ามันเปลี่ยนกี่จังหวะกันแน่ครับ(ไม่เคยใช้autoครับ)
199186คันนี่ครับตัวการของกระทู้ครับรบกวนหน่อยครับ(ขอบคุณครับ)