PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : ++ เมื่อวานไป แฟชั่นไอซแลนด์มา แล้วก็..... -_-

Airbone plus
24-05-2013, 18:55
เมื่อวานไปทำธุระที่แฟชั่นไอซแลนด์มา ตอนกลับไปได้รอยอะไรมาไม่ทราบ สองรอย สันนิฐานว่า ไม่กระจกมองข้างรถเก๋ง ก็รถเข็นที่ชอบเข็นเข้าซอกระหว่างรถ แต่ทำไม่มันเข็นแรงจัง.....จอดรถก็ชิดข้างเสาแล้วนะเนี่ย เสียดายติดกล้องในรถ เปิดไว้นาน แบตหมดซะก่อนไม่งั้นได้เห็นโฉมหน้าแน่ว่าฝีมือใคร ตอนนี้เลยจัดการต่อไปตรงผ่านฟิวส์ซะเลย บันทึกได้ตลอเวลา แม้ยามดับเครื่องจดรถทิ้งไว้นานๆ อย่าให้เจอตัวนะ ฮึ้ม :56 2:****

207025

prayut
24-05-2013, 19:14
จับได้ละน่าดู..........

fresh-sky
24-05-2013, 19:59
ดูท่าน่าจะขัดออก ของผมใหญ่กว่านี้เยอะ ขัดไม่ออกด้วย ทำใจแล้วครับ รถวิ่งกันเป็นหมื่นเป็นแสนโล ย่อมต้องมีรอยกันบ้าง
ตู้เย็นตั้งอยู่เฉยะในบ้านยังเป็นรอยได้เลย ไม่เชื่อลองไปดู

Airbone plus
24-05-2013, 21:15
ดูท่าน่าจะขัดออก ของผมใหญ่กว่านี้เยอะ ขัดไม่ออกด้วย ทำใจแล้วครับ รถวิ่งกันเป็นหมื่นเป็นแสนโล ย่อมต้องมีรอยกันบ้าง
ตู้เย็นตั้งอยู่เฉยะในบ้านยังเป็นรอยได้เลย ไม่เชื่อลองไปดู

ยังไม่ได้ลองขัดดูเลยครับ น้าต้อม แต่ลองเอานิ้วสัมผัสดูมันเป็นร่องๆ ครับ
ถ้าแลกสี มันก็ไม่เท่าไหร่ แต่ถ้ากินสีผมขาดทุนแน่ครับ

น้าต้อม ผมได้กันแมลงแล้วนะ จากน้า wian น้ำใจงาม ส่งมาให้ฟรี แถมไม่ยอมเอาค่าขนส่งอีก แพ็คส่งมาก็อย่างดีเลยครับ

kamyu
24-05-2013, 21:21
ทำใจครับ ผมโดนปาดตูดบุบเลย หาตัวไม่ได้เหมือนกัน