PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : กระจกบานหน้าแตกอีกแล้วครับท่าน รบกวนน้าๆในคลับ ชี้เป้าร้านดีงานดีราคาไม่แรงให้หน่อยครับ

kitkw
10-06-2013, 20:04
ไม่รู้เป็นคราวเคราะห์อะไรเปลี่ยนใหม่มายังไม่ถึงหกเดือนโดนอีกแล้ว
ถนนสายเดิมเลย อุตส่าห์อยู่ห่างๆรถใหญ่แล้วแต่มันก็ไม่รู้มาจากไหนอีก
รบกวนน้าๆที่เคยเจอร้านฝีมือดีราคาสมเหตุสมผลให้ผมด้วย ผมโทรเช็คราคา
มาเมื่อวันก่อน พวกเรียกมา หกพันหกร้อยบาทรวมฟิลม์ น้าๆว่าแพงไปหรือเปล่าครับ

TATIKJA
10-06-2013, 20:18
ไม่รู้เป็นคราวเคราะห์อะไรเปลี่ยนใหม่มายังไม่ถึงหกเดือนโดนอีกแล้ว
ถนนสายเดิมเลย อุตส่าห์อยู่ห่างๆรถใหญ่แล้วแต่มันก็ไม่รู้มาจากไหนอีก
รบกวนน้าๆที่เคยเจอร้านฝีมือดีราคาสมเหตุสมผลให้ผมด้วย ผมโทรเช็คราคา
มาเมื่อวันก่อน พวกเรียกมา หกพันหกร้อยบาทรวมฟิลม์ น้าๆว่าแพงไปหรือเปล่าครับ

รถน้าไม่มีประกันประเภท 1 หรอคับ ถ้ามีก็ใช่สิทธิได้เลยคับ

kitkw
10-06-2013, 20:22
รถน้าไม่มีประกันประเภท 1 หรอคับ ถ้ามีก็ใช่สิทธิได้เลยคับ
555 คราวเคราะห์ครับประกันขาดพอดีไม่ได้ต่อแตกครั้งแรกมีประกัน แต่ครั้งนี้ต้องควักเองล่ะครับน้า

Spawn of Triton
10-06-2013, 20:26

ตามน้าติ๊กเลยครับ

10-06-2013, 20:28
555 คราวเคราะห์ครับประกันขาดพอดีไม่ได้ต่อแตกครั้งแรกมีประกัน แต่ครั้งนี้ต้องควักเองล่ะครับน้า

ลองต่อประกันก่อนครับ
ของผมที่เคลมยังอยู่ในประกัน

แต่รถผมมีรอยโดนขีดนิดนึงตอนป้ายแดง
ตอนต่อประกันเขาก็ไม่ดูครับ โอนเงินอย่างเดียวแล้วเขาก็ส่งเอกสารตามหลังมา

ลองดูครับน้าเผื่อจะได้ๆ

kitkw
10-06-2013, 20:37
ลองต่อประกันก่อนครับ
ของผมที่เคลมยังอยู่ในประกัน

แต่รถผมมีรอยโดนขีดนิดนึงตอนป้ายแดง
ตอนต่อประกันเขาก็ไม่ดูครับ โอนเงินอย่างเดียวแล้วเขาก็ส่งเอกสารตามหลังมา

ลองดูครับน้าเผื่อจะได้ๆประกันไรอ่ะครับ แนะนำหน่อยครับ แต่ของผมคงหมดสิทธิ์มั๊งครับ
เพราะประกันขาดมาตั้งแต่เดือนกุมภานับได้ก็สามเดือนแล้วครับ

10-06-2013, 20:50
ไอพวกบริษัทต่างๆ ที่โทรมาหาเราเวลาประกันจะหมดอ่าครับน้า
ทีนี้ก็ตามเราเลือกเลยครับว่ายี่ห้อไหนดี

แต่อย่าใช้บริการ tqm นะครับ โคตรเลวหลอกลวงครับ

kitkw
10-06-2013, 20:54
ไอพวกบริษัทต่างๆ ที่โทรมาหาเราเวลาประกันจะหมดอ่าครับน้า
ทีนี้ก็ตามเราเลือกเลยครับว่ายี่ห้อไหนดี

แต่อย่าใช้บริการ tqm นะครับ โคตรเลวหลอกลวงครับ
ของผมมันแปลกครับไม่มีใครโทรมาเลย เบอร์ก็ไม่ได้เปลี่ยนนะครับ จนบัดเดี๋ยวนี้ ประกันขาดมาสามเดือนแล้วครับ งง เหมือนกัน
แม้แต่โตเกียวประกันที่แถมมา มันยังไม่โทรมาหาเลยแปลกดี