PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : สอบถามครับ การเลินนิ่งกล่อง กับการลงทะเบียนหัวฉีดใหม่ ที่ศูนย์มีค่าใช้จ่าย เท่าไหร่ครับ

rungsangch
29-09-2013, 21:05
แล้วมันเหมือนกันมั้ยครับ หรือว่าเลินนิ่งแล้วมันจะได้ครบเลย
คือว่ารถมีอาการอืดหลังเปิดฝามาครับ ไม่ดึงเหมือนเมื่อก่อน
สงสัยช่างใส่หัวฉีดสลับกัน

W-ut
29-09-2013, 22:27
แล้วมันเหมือนกันมั้ยครับ หรือว่าเลินนิ่งแล้วมันจะได้ครบเลย
คือว่ารถมีอาการอืดหลังเปิดฝามาครับ ไม่ดึงเหมือนเมื่อก่อน
สงสัยช่างใส่หัวฉีดสลับกัน

น่าจะเปิด ราวๆหนึ่ง ชม.ครับ 360 บาท
ถ้าเราเอารถเช็ค ปรกติ น่าจะฟรีครับ