PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : จะใส่กล่องยกหัวฉีดก่อนได้ไหม

toomkung
13-10-2013, 09:39
ผมมีกล่องjuniorจะใส่โดยไม่มีดันรางก่อนได้ไหมที่ไหนรับ
ติดตั้งมั่งครับผมอยู่แถวบางบัวทอง

MiNi_XXL
14-10-2013, 08:49
ใส่ก่อนได้ครับ แต่กล่องยกมันไม่มีบูสท์คัท จูนได้ระดับนึง ไม่ให้เกิน 18 ปอนด์ วิ่งทางราบไม่เป็นไร แต่วิ่งขึ้นสะพาน มีสิทธิ์ที่บูสท์จะฟาดเกิน 18 ปอนด์ ทีนี้ เช็คเอ็นจิ้นโชว์ ต้องจอดดับเครื่องแล้วสตาร์ทใหม่ ถ้ามีสมาร์ทเกจ์ก็รอดตัวไปได้

ไปหาดันรางแล้วเอามาใส่พร้อมกันจะดีกว่าครับ ติดทีเดียว จูนทีเดียว