PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : ขอความรู้เกี่ยวกับพวงมาลัยฟรีหน่อยครับว่าสาเหตุเกิ ดจากอะไร t t

IIDN_Inw
18-11-2013, 21:48
รบกวนน้าๆผู้พอรู้ช่วยหาสาเหตุให้หน่อยนะครับ อาการมันเกิดหลังจากที่ผมวิ่งไปตกหลุมจนพวงมาลัยเสียศูนย์แบบว่าไม่ตรงเลยครับเอาไปตั้งศูนย์แล้วก้อพอได้ แต่สังเกตุเวลาขับเจอทางขรุขระแล้วมีอาการพวงมาลัยฟรีแบบว่าไม่รู้สึกว่าดึงล้อเลยครับ บังคับล้อไม่ได้เลยยิ่งตอนขับด้วความเร็ว 150 แทบเอารถไม่อยู่เลยครับ ไม่รู้ว่าจะแก้ตรงจุดไหนได้บ้างครับ :36 3:

aekbodin_srabua
18-11-2013, 21:58
ดันๆๆๆๆ ครับ อย่างนี้อันตราย