PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : รบกวนสอบถามครับ ผมตั้งกระทู้ไม่ได้ครับ

KELL_X08
28-11-2013, 10:20
เรียนเว็บมาสเตอร์

รบกวนสอบถามครับ
username เก่าผม tajeen ไม่สามารถใช้งานได้หลังน้ำท่วมใหญ่ เนื่องผมจากลืม password แต่ผมก็ได้ขอ password ใหม่กับทางเว็บ แต่ไม่สามารถเข้าใช้งานได้ ผมจึงสมัครสมาชิกเข้าไปใหม่ ตอนนี้ใช้ username : KELL_X08 แต่ผมยังไม่สามารถ ตั้งกระทู้ ถาม-ตอบ และไม่สามารถเข้าดูบางกระทู้ได้ ผมต้องทำอย่างไรจึงจะสามารถตั้งกระทู้ได้ครับ รบกวนเว็บมาสเตอร์แนะนำ และ แก้ไขให้ด้วยครับ

ด้วยความเคารพ ขอบคุณมากครับ
KELL_X08