PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : Rack power รั่วแล้วครับ

STB
11-01-2014, 22:19
ยางหุ้มกันฝุ่นขาด เอามือไปแตะๆ ดูมีรอยคราบนํ้ามัน แต่ระดับนํ้ามัน powerยังอยู่ระดับปรกติอยู่เลยขับไปให้ร้าน ดาวดินแดง ดูเปิดยางหุ้มดู มีรอยและตามดเยอะพอสมควร จึงไม่สามารถซ่อมได้ ต้องเปลี่ยนสถานเดียว ถามราคาทีร้านเขามีขาย มือสอง 6,000 บาท รวมค่าติดตั้ง มือหนึ่ง 9,500 บาท(เขาบอกว่าของแท้แต่ผมไม่เชื่อ)รวมค่าติดตั้ง และไปถามของแท้ที่ศูนย์ Mitsu 23,065 บาท ยังไม่รวมค่าติดตั้ง ผมว่าจะไปหาแถวเซียงกงมาใส่ดีกว่า มีร้านไหนแนะนำบ้างครับ และช่วยบอกวิธีการเลือกซื้อด้วยครับ