PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : ศูนย์บริการดี แต่พนังขายห่วย หวังเอาแต่ยอดขาย

nung5572
14-09-2008, 23:42
ผมออกรถที่คูนย์หัวทะเล โคราชมาเกือบปีแล้วครับ ก่อนที่จะตัดสินใจรถคันนี้เพราะพนักงานขายพูดจาดี มีข้อเสนอเงื่อนไงดี่ ของแถมตั้งหลายอย่างรวมไปถึงบัตรคูปองน้ำมัน 5000 บาท ที่จะต้องให้ในวันรับรถ ซึ่งเป็นเหตุผลนี้เองที่ผมตัดสินใจซื้อ แต่วันที่รับรถผมกับเสียหน้ามากของแถมบางรายการถูกตัดออก บัตรคูปองน้ำมันก็ไม่ไค้ ผมเลยถามพนังงานขาย แต่เขาตอบกลับว่า ผู้จัดการไม่อยู่ ซึ่งบัตรนี้ผู้จัดการเป็นคนเก็บไว้ แล้วพนักงานขายก็บอกว่าพรุ้งนี้ค่อยแวะมาเอา ผมก็ตอบตกลง พอวันรุ้งขึ้นผมก็เข้าไปที่ศูนย์เพื่อคูปองน้ำมันจากพนังงานที่ขายรถให้ผมเขาก็ว่าหมดรอให้สิ้นเดือนค่อยมาเอา ผมก็ตอบตกลง พอสี้นเดือนผมกลับเข้าไปถามเขาก็ตอบว่าหมดโปรโมชั้นเเล้ว ให้ผมไปติดต่อที่ศูนย์ใหญ่ที่กรุงเทพผมก็เดินกลับออกมาพร้อมกับคำพูดที่โมโห จนถึงทุกวันนีผมยังไม่ได้รับบัตรคูปองน้ำมันเลย เสียดายจัง อยากเอามาระบายให้อ่าน อึดอัดมานานแล้ว ช่วยผมด้วย ขอบคุณครับ

:i42:อย่าเชื่อในที่ตนไม่เห็น อย่าเห็นแก่ในสิ่งที่จะได้:yenta4-emoticon-002

น้องขาวมุก
15-09-2008, 02:26
เสียใจด้วยครับที่เจอกับพนักงานอย่างนี้ เราก็บอกต่อไปครับถ้าใครจะออกรถที่ศูนย์นี้ถ้าเจอพนักงานคนนี้ก็ไม่เอาครับ

Numcha
15-09-2008, 09:00
ผมว่าติดต่อสำนักงานใหญ่ดีกว่าครับ

coppy42
15-09-2008, 10:27
ผมก็เจอของสิทธิผลเซลล์ผมออก4x4x4ได้ของแถมไม่ถึง2,000ที่ได้ติดมือมาเว้นกันสนิม,ฟลิม-คูปอง3,000ผมหักเงินดาวล์จากเซลล์เลยจนได้ป้ายดำเซลล์มาเอาป้ายแดงคืนบอกตัวเขาก็ยังไม่ได้คูปองจาก ส.น.ง.ใหญ่เลย//แต่ที่แสบสุดนำมันรถผมออกจาก0มาแค่4-500เมตรเกลี้ยงเครื่องดับอายชิบ*ป้ายแดงเข็นเข้าปั้มภายใน5นาทีไม่ต้องถามนะว่ามีกี่แก้วไม่ต้องพุดเป็นลิตร.สงสัยกลัวโดนโขมย? - KB4TGJRXZRU

NIDCHAKUN
21-11-2008, 22:49
ผมออกรถที่0มิตซูไทธาดาแปดริ้ว มาได้ 3 เดือนกว่าแล้วยังไม่ยังไม่ได้ป้ายดำเลย
ตอนซื้อเซลล์บอกให้รอเดือนครึ่ง ยังไม่เห็นทั้งเซลล์และป้ายเลย
ตอนที่จะให้เราออกรถ อะไรก็รับปากหมด พอออกรถแล้วหายจ้อยเลย