PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : เห็นห้องนี้เงียบๆ กระตุ้นหน่อยครับ

pun_ka_pla
26-02-2014, 12:53
สวัสดีครับ หลังจากแอบส่อง web board อยู่นานว่า จะเข้าสังกัดจังหวัดไหนดี เพราะว่า บ้านเกิดอยู่อยุธยาแต่มาทำงานที่นครปฐม สุดท้ายขอเลือกลงที่จังหวัดที่ทำงานแล้วกัน

ชื่อ พัน ครับ ส่วนมากเพื่อนเรียกว่า "ผู้พัน" อยู่กำแพงแสน ขับไทรทัน 4 ประตูสีดำ 128 ตัวเตี้ย m14 ทะเบียน กบ-1202 นฐ ยินดีที่ได้รู้จักครับ
:emo024mc1:

rangsun
26-02-2014, 13:33
ยินดีครับ ผู้พัน

rmd
27-02-2014, 13:16
เมืองนี้นอกจากลูกสาวสวยแล้ว ข้าวหลามยังหวานมัน แวะมาชิมได้ค่ะ
..เส้นมาลัยแมนเลยโค้งอุหล่มก่อนขึ้นสะพานข้าทางรถไฟ ชิดซ้ายเจอทางรถไฟแล้วเลี้ยวซ้ายวิ่งเลียบๆมาสักกิโล จะเจอโรงแรมจันทร์พาเลสอยู่ทางด้านซ้าย ฝั่งตรงข้ามเลยค่ะเยื้องๆ จะเจอ ร้าน Add2 UP ข้าวหลามติดรถหลายรถชาด ทั้ง แดรกเรสซิ่ง และ ออฟโร๊ด

pun_ka_pla
27-02-2014, 14:30
เมืองนี้นอกจากลูกสาวสวยแล้ว ข้าวหลามยังหวานมัน แวะมาชิมได้ค่ะ
..เส้นมาลัยแมนเลยโค้งอุหล่มก่อนขึ้นสะพานข้าทางรถไฟ ชิดซ้ายเจอทางรถไฟแล้วเลี้ยวซ้ายวิ่งเลียบๆมาสักกิโล จะเจอโรงแรมจันทร์พาเลสอยู่ทางด้านซ้าย ฝั่งตรงข้ามเลยค่ะเยื้องๆ จะเจอ ร้าน Add2 UP ข้าวหลามติดรถหลายรถชาด ทั้ง แดรกเรสซิ่ง และ ออฟโร๊ด
ติดตามอยู่ครับ กำลังศึกษาอยู่ ที่สำคัญ รองบประมาณครับ