PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : VG Auto 4D สามารถใช่ โบ 3 พัน ดีแมก ได้ไหมครับ

kpsecs
10-06-2014, 12:43
คือ โบเดิมร่วงแล้ว เห็นจะเคลม แต่ศูนย์ฯ ยังไม่ยอมเคลมให้ บอกว่าขันน๊อตให้แล้ว

เลยคิดว่าถ้าเปลี่ยนโบลูกใหม่ เอาของ ดีแมกตัวเครื่อง สามพัน จะดีเสียยังไง หรือ ใส่กันได้เลยไหมครับ ต้องแปลงอะไรหรือป่าว

รบกวนแนะนะด้วยครับ

ขอบคุณครับ

Dr.maxnano
10-06-2014, 13:37
คือ โบเดิมร่วงแล้ว เห็นจะเคลม แต่ศูนย์ฯ ยังไม่ยอมเคลมให้ บอกว่าขันน๊อตให้แล้ว

เลยคิดว่าถ้าเปลี่ยนโบลูกใหม่ เอาของ ดีแมกตัวเครื่อง สามพัน จะดีเสียยังไง หรือ ใส่กันได้เลยไหมครับ ต้องแปลงอะไรหรือป่าว

รบกวนแนะนะด้วยครับ

ขอบคุณครับ

ใส่ได้ครับแต่อย่างน้อยๆต้องมีดันรางสักใบครับถึงจะวิ่งดี โบ3000ต้องทำปากล้วงโข่งหลังต่อน้ำเลี้ยงด้วยนะครับไม่งั้นไม่ทน ของผมก็ใส่โบ3000อยู่ครับพลัสออโต้

MiNi_XXL
10-06-2014, 14:09
โบเดิมมันก้อไม่ได้พังนี่ครับ แค่กาวปะเก็นรั่ว

ขั้นตอนการเคลมของ 0 ตอนนี้ก้อจะเช็ดทำความสะอาดและขันน๊อตให้ก่อน ซึ่งเด๋วมันก้อมีไอน้ำมันซึมมาอีก คราวนี้ค่อยทำเคลมให้

kpsecs
10-06-2014, 14:39
เดี๋ยว ตอนเช็ค 4 หมื่น คงให้ 0 ดูอีกรอบ จะเคลมให้ไหม

ขอบคุณครับ