PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : ถามเพื่อนๆขาวอุตรดิตถ์หน่อยครับ

athorn
24-10-2014, 01:00
ผมอยู่สมุทรปราการนะครับ พอดีว่ามาบ้านแฟนที่อุตรดิตถ์ครับ ขับมาสังเกตว่าเวลาเปิดไฟเลี้ยวข้างซ้ายมันกระพริบเร ็วกว่าข้างขวาครับ พอจอดรถที่ปั๊มลงมาดูไฟเลี้ยวหลังข้างซ้ายไม่ติดครับ ไม่รู้ว่าหลอดขาดหรือป่าวหรือเป็นเพราะอะไรครับ แล้วที่อุตรดิตถ์มีศูนย์ที่ไหนครับ เพื่อนๆท่านใดรู้ช่วยบอกหน่อยนะครับ

thirawood
24-10-2014, 07:53
น่าจะหลอดไฟเลี้ยวขาดหรือป่าวนะครับ ลองเคาะที่โคมไฟท้ายด้านซ้ายดูครับ ถ้าศูนย์มิตซูอุตรดิตถ์ถ้าขับมากจากจังหวัดพิษณุโลกจะอยู่ขวามือบ้านหาดกรวด ก่อนถึงสามแยกมูลนิธิอุตรดิตถ์สงเคราะห์
ขอบคุณครับ