PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : ไม่น่า ทำเสีย สถาบัน triton เลย

path066
10-11-2014, 19:36
http://www.youtube.com/watch?v=V9StLKndjNI

ขับรถแบบ นี้ ต้อง แบบ ล้าง บาง

peerayos
10-11-2014, 20:09
มันน่าจะมีสาเหตุมาก่อนนะครับ ถ้าทำเขาก่อนขอโทษก็น่าจะจบแล้ว

aekbodin_srabua
10-11-2014, 20:25
มันของเก่าแล้วนะ ถ้าผมจำไม่ผิด เคยขึ้นกระทู้คลับเรานี่หล่ะ ก็เคยแสดงความคิดกันไปแล้ว และไม่น่าควรมองแค่มุมเดียว คงไม่มีใครบ้าๆๆ โดยไม่มีสาเหตุหรอก ชีวิตจริงมีอะไรมากกว่าภาพที่เห็นมากนัก ที่สำคัญไม่รู้จักสถาบัน TRITON และไม่เกี่ยวกับคลับนี้ เพราะที่นี่มีแต่ triton club คลับแห่งพี่น้อง แบ่งปันกันและกัน ไม่ยินดีกับข้อมูลด้านเดียว ยิ่งจะสร้างความขัดแย้งเปล่าๆ ความคิดผมเองนะคร้าบๆๆ ขออภัยๆๆๆ admin (โดยเฉพาะน้าหยาม นิๆๆ)

mongkol_du
10-11-2014, 21:14
นานแล้วครับ แต่ถูกขุดขึ้นมาพร้อมกับคลิบ ex จอมปาดครับ

Kritsada
10-11-2014, 23:12
มันของเก่าแล้วนะ ถ้าผมจำไม่ผิด เคยขึ้นกระทู้คลับเรานี่หล่ะ ก็เคยแสดงความคิดกันไปแล้ว และไม่น่าควรมองแค่มุมเดียว คงไม่มีใครบ้าๆๆ โดยไม่มีสาเหตุหรอก ชีวิตจริงมีอะไรมากกว่าภาพที่เห็นมากนัก ที่สำคัญไม่รู้จักสถาบัน TRITON และไม่เกี่ยวกับคลับนี้ เพราะที่นี่มีแต่ triton club คลับแห่งพี่น้อง แบ่งปันกันและกัน ไม่ยินดีกับข้อมูลด้านเดียว ยิ่งจะสร้างความขัดแย้งเปล่าๆ ความคิดผมเองนะคร้าบๆๆ ขออภัยๆๆๆ admin (โดยเฉพาะน้าหยาม นิๆๆ)
ครับน้า..
แล้วคันที่ถ่ายคริปก็ออกมาขอโทษน้าที่ขับไทรตันแล้วนะครับ...มันต้องมีที่มาครับ