PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : สิ่งที่ตัวเก่าไม่มีในออลนิวไตรตัน

AKNet
27-12-2014, 17:31
ส่วนใหญ่ไม่ค่อยมีใครคิดจะเปิดหลังเบาะหลังดู ผมงี้ไปถึงเปิดดูก่อนเลยมันจะติดซับได้ขนาดไหน ต้องย้ายแม่แรงอีกหรือเปล่า พื้นที่เหมาะสำหรับซับดอกเดียว ตู้เปิดมากๆ เลย โดยไม่ต้องขยับแม่แรง แถมปูพรมปั้มเข้ามรูปมาให้อีกด้วย น้ำตาแทบไหล รถกระบะค่ายไหนเค้าปูให้แบบนี้มั่ง

AKNet
27-12-2014, 17:41
ตู้นี้ถอดที่วางแม่แรงออกน่าจับยัดเข้าไปได้ หรือไม่ก็ปรับขนาดฐานตู้ลงสักหน่อย ตีตู้ให้ยาวชนที่วางแม่แรงไปเลย น่าจะได้ปริมาตรอยู่นะ

rangsun
29-12-2014, 20:01
ไปลูบคลำมา 2 เที่ยว ไปลองขับรถมาแล้ว ถูกใจมากกกกกกก แต่ทำไมไม่เปิดดูข้างหลังแบบ น้าตั้ม บ้างนะเราทั้ง ๆ ที่เป็นคนเล่นเครื่องเสียงแท้ ๆ รื้อตู้ซับมาก็ 3 เที่ยวแล้ว หลังพนักพิงเบาะหลังเขาทำได้น่ารักจริง ๆ ถูกใจจริง ๆ ด้วย
แต่หลังเบาะรถน้าตั้มก็ไม่เบา เก็บรายละเอียดได้ดีมากเลย มีที่วางแม่แรงด้วยดิ ของผมตอนนี้ไม่รู้อยู่ไหนบ้างกระจัดกระจายหมดแระ

AKNet
29-12-2014, 21:34
ห้องโดยสารเงียบมาก ฟัง sq นี่ผมว่า อะคูสติคเด่นชัดเจนเลยละ ให้ดีได้แดมป์ทั้งหัวเก๋งนะ คงเงียบกริบจริงๆ