PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : สมาชิกพลัสท่านใดเปลี่ยนระบบเบรคบ้างครับ

wong2737
04-11-2008, 13:27
หวัดดีครับ ผมจ่าเดิร์กพลัสสี่ประตูธรรมดา อยากเรียนถามว่าสมาชิกพลัสท่านใดที่ทำการเปลี่ยนระบบเบรคหลังจากดรัมเป็น ดิสก์ของ Runstop บ้างครับ เพราะว่ามีโครงการจะเปลี่ยนระบบเบรคเป็นดิสก์ รบกวนให้ข้อมูลด้วยครับไม่ว่าจะเป็นราคาหรือสถานที่ติดตั้งฝีมือดีดี ผลการใช้จากประสบการณ์จริงที่สมาชิกใช้กันครับ รบกวนด้วยครับผม...จ่าเดิร์ก ณ นราธิวาส

joetriton
04-11-2008, 14:47
ลองดูในห้องพลัสนะครับ เป็นดิสท์ปาเจโร่ครับ :i40: ABS ใช้ได้เหมือนเดิม ระยะเบรคสั้นลงกว่าเดิมครับ