PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : รถใหม่ป้ายแดงหน้าน้องเหมียวมีรอยข่วนคับ

abcdefg
15-11-2008, 23:03
:yociexpress09: ขอคำช่วยเหลือคับ ผมขับน้องเหมียวไปเชี่ยวชนเสาคับแผลไม่ใหญ่คับแต่เป็นรอยหลายแผลคับผมจึงคิดว่าจะโทรเรียกประกันมาดูหรือรอให้มันสะสมแผลแล้วค่อยเรียกมาดูคับ

myjoefiend
16-11-2008, 14:10
โทรแจ้งเลยครับ แล้ว จดวันเวลา สถานที่ไว้ให้ละเอียด กันลืมว่าโดนอะไร โดนไม้ โดนเหล็ก โดนหิน ว่าไปได้หมด แต่ถ้าบอกว่าโดนเฉียวชนไม่มีคู่กรณี มีเสียเงินครับ เหอะๆ พอเวลาใกล้จะหมดประกันค่อยไปแก้ครับถ้าทนดูไหว อิอิ

abcdefg
17-11-2008, 23:43
ขอบคุณคับที่ให้คำแนะนำแล้วเราต้องโทรให้ประกันมาดูที่เราเชี่ยวชนหรือปล่าวคับขอคำแนะนำเพิ่มเติมคับพี่ๆๆในชมรมคับ