PDA

แสดงเวอร์ชันเต็ม : ๑๕ ค่ำ เดือน ๒ วันเด็กที่ผ่านมา

maxoutda
13-01-2009, 15:02
วันเสาร์ที่ 10/01/2552 ที่ผ่านนั้น เป็นวันสำคัญของเด็กไทย ( หรือป่าว ) ไม่รู้ แต่ผมเห็นผู้ใหญ่ในบ้านเมืองให้ความสำคัญกับบุคลากรตัวน้อยของไทยเรา ก็เลย เอากับเขาด้วย แต่ที่จริงมีรูปที่ไปทำบุญวันเด็ก กับเพื่อนๆในบริษัท ที่ชลบุรีมานะครับ แต่วันนั้น เอากล้องไปแต่ลืม Mem ซะงั้น :kapook-17193-7653: แต่กลับบ้านมาเห็น พระจันทร์ในคืนวันเพ็ญเดือน2 ก็เลยเอารูปมาฝากพี่น้อง ชาวกล้อง ที่ขับ ไทรทันกันนะครับ

สวยไม่สวย ติชมได้ครับ อยากจะบอกว่ามันถ่ายยากเหมือนกันนะครับ

มีมาให้ดู 2 รูป ทุกรูปใช้ขาตั้งกล้อง และมีการตกแต่งกรอบเล็กน้อยครับ ( ช่วงนี้ติดตกแต่ง ) คริคริ :kapook-17195-8823:

ขอขอบพระคุณครับ