สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 16 จากทั้งหมด 16

SYR
    ผู้เยี่ยมชม

Unhappy HKS #F/con by.triton

เมื่อไหล่จะครบกำหนดคลอดซักที หยากพาไปหาหมอผ่าออกเลย hks ลำเอียงเอาใจแต่พี่โก้ ไม่สนใจน้องเหมียวเลย (ลองคิดดูถ้าน้องเหมียวเราได้ HKSล้างสมองใหม่โตขึ้นมีลายน้องหนูนากับพี่โก้ต้องเรียกเราใหม่ ว่า++พี่เสือ แน่เลย น้องเหมียวผมโดนพี่โก้รังแกเรี่อยเลย

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    1802
    Status
    โพส
    5,183

มาตรฐาน Re: HKS #F/con by.triton

ก็อย่าไปสนใจเขาสิครับ

ปล่อยเขาไปเหอะ ของเขาแรง

พอถึงทางโค้ง เขาก็ต้องเบาครับ

User ID
    1539
    Status
    โพส
    177

มาตรฐาน Re: HKS #F/con by.triton

ใจเย็นๆครับ ผมก็เป็นตัวแทนของ Hks อยู่เหมือนกัน มีข่าวคืบหน้ายังไงจะมาแจงให้ทราบนะครับ

สมาชิกถาวร: TTC-00254 TTC-Member
    User ID
    61
    Status
    โพส
    4,677

20000 บ. เพิ่มได้ 20-40 แรงม้า คิดให้ดีกันครับ กับแค่ยี่ห้อ

SYR
    ผู้เยี่ยมชม

ทำไมคนญี่ปุ่น กินอาหารก็น้อยน้อยพักผ่อนก็น้อยแต่ถึงชาญฉลาดอายุยืน ตอบ+++เพราะเขามีระบบการดำเนินชีวิตที่ดี เลือกกินแต่สิ่งดีๆมีคุณภาพ ปูเสื่อกางเต้นรอ สมอง ุ 64 บิทเสร็จเมื่อไหร่คงส่งขายทั่วโลก

User ID
    5010
    Status
    โพส
    1,794

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ SYR ดูโพส
    ทำไมคนญี่ปุ่น กินอาหารก็น้อยน้อยพักผ่อนก็น้อยแต่ถึงชาญฉลาดอายุยืน ตอบ+++เพราะเขามีระบบการดำเนินชีวิตที่ดี เลือกกินแต่สิ่งดีๆมีคุณภาพ ปูเสื่อกางเต้นรอ สมอง ุ 64 บิทเสร็จเมื่อไหร่คงส่งขายทั่วโลก
    อ่านข้อความข้างล่างน้าอาจจะเหม็นขี้หน้าผมนะ

ถ้ารอแต่คนอื่น ไม่สนับสนุนของดีๆที่เราีมี ของไทยก้อเลยไม่โตนะครับ
    การดำเนินชีวิตที่ดี อาหารการกินที่ดี การพึ่งพาตนเอง ทรัพยากรที่สุดยอดในประเทศไทย ประเทศเรานี่ดีสุดแล้วครับ ยืนยันครับ อยู่ที่ว่าจะเลือกมาปฎิบัติกันหรือเปล่า คนไทย อายุยืนเยอะแยะครับ แต่ต้องอยู่ที่ไหนก้อได้ ที่ไม่ใช่ กทม ครับ

มองดูจีนสิครับ เราเคยยี้กับรถเค้าเมื่อ 5-10 ปีที่แล้ว

ดูตอนนี้สิครับ เค้าไปถึงไหนกันแล้ว รถเมล์เราก้อสั่งเค้ามาใช้

ยิ่งเกาหลี ที่เราเคยดูถูก แดวู ฮุนได ตอนนี้ เราได้แต่ อาย กับอาย

คนเก่งๆโดนเก็บหมด ไม่งั้นก้อไหลไปไหนไม่รู้...............

SYR
    ผู้เยี่ยมชม

ใช่เลยครับพี่ ผมเพิ่งกลับจากการประลอง+ผมภูมิใจที่เกิดเป็นคนไทย ผมรู้แล้วว่าทำไม hks ยังไม่ทำสมองของน้องเหมียวเรา เพราะญี่ปุ่นกลัวคนไทย ถ้าทำออกมาแล้วสู้ made in thailand เราไม่ได้เสียชื่อแย่เลย น้องเหมียว เราปลอดภัยสุดๆ ถ้าเทียบแรงม้า:น้ำหนัก ผมภูมิใจที่เลือกฝากชีวิตไว้กับน้องเหมียว ( วันนี้ผมลองตามที่พี่ nuk_black triton ) บอกลองกับพี่โก้และน้องหนูนา
    โค้ง ๔๕ํองศา ๔ เลน ผมเข้าโค้ง ๑๘๐++โดยไม่แตะเบรค นิ่งเป๊ะไม่มีวอกแวกเลย
    พอหลุดจากทางโค้งหันมองกระจกหลังพี่โก้กับหนูนายังไม่ได้ครึ่งโค้งเลย สอบถามคนขับพี่โก้บอกว่า ๑๖๐ ยังเข้าไม่ได้เลย มันสบัดกลัวพลิกส่วนหนูนาบอก หลุดแน่ๆถ้าไม่ยกก่อนโค้ง วันนี้ภูมิใจน้องเหมียวจัง ขอบคุณพี่ nuk_black triton ที่ชี้แนะ ไว้รอพี่โก้ทำช่วงล่างใหม่ผมจะไปลง สมอง ๓๒๐๐ มาสวนอีกรอบ แบบว่าพี่โก้ยังข้องใจ

SYR
    ผู้เยี่ยมชม

แบบว่าการใช้ชีวิตจริงถนนม้นไม่ได้มีแต่ทางตรง หลงน้อยใจอยู่ตั้งนานคิดถูกแล้วที่เลือกคบน้องเหมียวบนท้องถนน ไม่ว่าจะจับน้องเหมียวโยนอย่างไรน้องเหมียวก็เอาขาทั้งสี่ลงเสมอไม่เคยเอาด้านอื่นลง เหมือนกับล้อทั้งสี่ที่แตะพื้นถนนเสมอไม่เคยหลุด

User ID
    1802
    Status
    โพส
    5,183

แหม่ะ....

ถ้าเงินสองหมื่น เอามาแลกม้าได้ 20-40 ตัวแล้ว

ถ้าเป็นผม มีหลายทางเลือกเลย

1.เอาไปลง 3.2 และติดอินเตอร์ เซทโบใหม่สักตัว ผมว่า มามากกว่า 40 ตัวเห็นๆ

2.เอาตังไปลงกล่องเล็กๆ สักใบ ม้ามันก็มามากกว่า 40 ตัวเป็นแน่แท้

3.ลง 3.2 รองแหวน บูสท์คัทโอทอป จบได้กับเงินไม่ถึงพันบาทไทย ได้มาระดับ 40 ตัว

9898
    ผู้เยี่ยมชม

ขอโทษนะครับผม ของผม 140 แรงม้าเดิมๆ ก็เอาไม่อยู่แล้วครับ 20,000 เอาไว้เติมน้ำมันครับผม ขอโทษด้วยนะครับ

User ID
    3090
    Status
    โพส
    406

กล่องของไทยทำมีตั้งเยอะและดีกว่าของนอกแน่นอนยกตัวอย่างเช่น Ecu-shopและpower Up ของปากนน้ำดีเซล บางตัวราคาก็ไม่ถึง20000 แรงม้าที่ได้ก็พอๆกันหรืออาจดีกว่า

User ID
    105
    Status
    โพส
    2,113

ใช่ครับ สนับสนุน สินค้าไทยดีกว่า

User ID
    1802
    Status
    โพส
    5,183

ประมาณว่า ถ้ายอมตัดสายไฟแล้วล่ะก็

มีมากมายให้เลือกไม่ถูกเลยล่ะ

อยู่ที่ว่า มือจูนคนดังคนไหน จะอยู่ค่ายอะไร

สูตรที่ทำ ใครเจ๋ง ดูจากลูกค้าเก่า และถ้วยรางวัลในสนาม

ยี่ห้ออะไร คราวนี้ คุณนี่แหละ ที่ต้องเป็นคนเลือกเอง

ลางเนื้อชอบลางยา ครับ

User ID
    105
    Status
    โพส
    2,113

"ลางเนื้อชอบลางยา" หมายถึงไรครับน้านุ๊ก

User ID
    1802
    Status
    โพส
    5,183

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ aj anucha ดูโพส
    "ลางเนื้อชอบลางยา" หมายถึงไรครับน้านุ๊ก
    แปลว่า นานาจิตตังครับ

สุดท้าย เราเองคือผู้ที่เลือกครับ

User ID
    6004
    Status
    โพส
    152

เห็นด้วยครับน้า ของไทยเราเจ๋งกว่าครับ

ข้อมูลกระทู้