หน้า 25 จากทั้งหมด 452 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 75 125 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 481 ถึง 500 จากทั้งหมด 9022

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    7121
    Status
    โพส
    3,831

มาตรฐาน Re: มิตติ้ง Rayong "ขับ" Triton

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ BALL_RAYONG ดูโพส
    เพิ่งออกกะหรอครับ น้าทำงานที่ไหนครับเนี้ยผ่านแถวร้านผมด้วย
    เช้าๆแวะสวนภูมิรักษ์ได้นะครับ
    บิ๊กฟุตเมื่อเช้าพฤหัสของหน้าใชใหมครับเท่มากเลย
    ผมทำงานที่ Rohm เก่านะครับน้าแต่โดนดาวเทคไปแล้วครับ
    ร้านน้าขายอะไรละครับจะได้ไปอุดหนุน

User ID
    7121
    Status
    โพส
    3,831

มาตรฐาน Re: มิตติ้ง Rayong "ขับ" Triton

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ BALL_RAYONG ดูโพส
    เพิ่งออกกะหรอครับ น้าทำงานที่ไหนครับเนี้ยผ่านแถวร้านผมด้วย
    เช้าๆแวะสวนภูมิรักษ์ได้นะครับ
    ทำที่ rohm and haas ครับไม่ค่อยได้เอารถไปทำงานหรอกครับ
    ขายชาหรือป่าวครับเห็นที่บั้นท้ายเว็ปๆ

User ID
    6951
    Status
    โพส
    2,467

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ฟาร์ญัร ดูโพส
    บิ๊กฟุตเมื่อเช้าพฤหัสของหน้าใชใหมครับเท่มากเลย
    ผมทำงานที่ Rohm เก่านะครับน้าแต่โดนดาวเทคไปแล้วครับ
    ร้านน้าขายอะไรละครับจะได้ไปอุดหนุน
    น้าบอลน่าจะขายชาชักนะเคยไปซื้อแต่น้าบอลไม่อยู่ตอนไปอิอิ

User ID
    7121
    Status
    โพส
    3,831

หวัดดีตอนเช้าคร้าบน้าจี
    มาคนเดียวหรอ

User ID
    7121
    Status
    โพส
    3,831

หวัดดีครับน้าบอลผมออกกะก่อนนะครับ

User ID
    2184
    Status
    โพส
    2,146

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ jee4x4 ดูโพส
    ถ้าฝนตกจะหลบฝนที่ไหนครับน้าท็อป แล้วเจ้ไปด้วยรึเปล่าเผื่อภรรยาไปด้วยเดี๋ยวเหงาคร้าบบบ
    ดูจากพยากรณ์แล้วช่วงนี้ต้องเตรียมเสื้อหนาวอย่างเดียวครับน้าจี หมอกจะลงเยอะ...

User ID
    94
    Status
    โพส
    2,197

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ evoda3 ดูโพส
    008 อนุมัติแล้วครับ เบื้องต้น 1คน เพื่อนรินรอสรุปว่าลางานได้รึป่าว
    น้องโยดีใจมากครับที่ได้ยินคำนี้

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ JK Blackplus ดูโพส
    ดูจากพยากรณ์แล้วช่วงนี้ต้องเตรียมเสื้อหนาวอย่างเดียวครับน้าจี หมอกจะลงเยอะ...
    อยากไปจังเลย จิบเบียร์แก้หนาว.( หัวใจ )

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ฟาร์ญัร ดูโพส
    ทำที่ rohm and haas ครับไม่ค่อยได้เอารถไปทำงานหรอกครับ
    ขายชาหรือป่าวครับเห็นที่บั้นท้ายเว็ปๆ
    น้องนุ่นน่ารักครับ..Rohm and Haas

User ID
    2256
    Status
    โพส
    448

ร้านผมขายชาชักครับ

แต่น้าๆที่นี่ เค้าชอบกิน กาแฟ กันครับ อิอิ

User ID
    2256
    Status
    โพส
    448

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ jee4x4 ดูโพส
    น้าบอลน่าจะขายชาชักนะเคยไปซื้อแต่น้าบอลไม่อยู่ตอนไปอิอิ

ผมอยู่เฉพาะตอนเที่ยงครับ ช่วงอื่นเป็นข้าราชการครับ

User ID
    2256
    Status
    โพส
    448

ฝากให้น้าเบียร์ดูครับ ออฟลบ 28 สเปเซอร์อีก 10 มิล ออกมาประมาณเนี้ยครับ

User ID
    2184
    Status
    โพส
    2,146

ฝากให้น้าเบียร์ดูครับ ออฟลบ 28 สเปเซอร์อีก 10 มิล ออกมาประมาณเนี้ยครับ
    งามแท้ แท้ อยากได้มั่งจัง...แต่ตังค์ไม่ถึง

User ID
    2184
    Status
    โพส
    2,146

เสาร์นี้ที่เดิมครับ 5 โมงเย็นเป็นต้นไป.....
    มีโปรโมชั่นสมาชิกแนะนำสมาชิกจากน้ากนกด้วย...(รับรางวัลจากนางฟ้านะ..อิ อิ อิ)

User ID
    6008
    Status
    โพส
    2,833

Question Re: มิตติ้ง Rayong "ขับ" Triton

ผมไปทริปที่จันครับ
    แต่อาจไม่ค้างครับต้องดูว่าน้องที่บริษัทไปด้วยป่าว
    ถ้าไปก็ไม่ค้าง
    ถ้าไม่ไปค้างแน่นอน
    น้าหนกอย่าคิดไปอย่างว่านะครับ
    ผมหมายถึงว่าน้องเค้าเป็นผู้หญิงนะเดี๋ยวเสียหายต้องรีบพาไปส่งบ้านนะ
    โธ่ ท่าน ก้อ ผมไปทั้ง ครอบ ครัว ร่างกาย น่ะปลอดภัย แต่เรื่องหัวใจระวังเอาเอง อิ อิ

User ID
    94
    Status
    โพส
    2,197

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ JK Blackplus ดูโพส
    งามแท้ แท้ อยากได้มั่งจัง...แต่ตังค์ไม่ถึง
    เหมือนกันเลย....

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

ว่างๆจะไปช่วยชัก ครับน้า........

User ID
    6951
    Status
    โพส
    2,467

ฝนตกแบบนี้มีเปลี่ยนแผนกันรึเปล่าครับ

swashbuckler-Triton
    ผู้เยี่ยมชม

สวัสดีคับชาวระยอง
    ผมขอแผนที่ไปสนามที่ ราชนาวี ระยอง กะ ชลบุรี เอฟ.ซี. หน่อยคับ
    ผมไปไม่ถูกอ่ะคับ หรืออธิบายทางให้ผมหน่อยนะคับ
    จากชลบุรี ไปเส้นไหนใกล้+ไม่ค่อยมีทางหลวง
    ชื่อสนามว่าอะไรนะคับ
    ขอบคุณคับท่าน

User ID
    6951
    Status
    โพส
    2,467

สนามชื่อสนามกีฬากลางจังหวัดระยอง ไม่แน่ใจว่าน้าอยู่แถวไหนถ้ามาจากเมืองชล ก็มาทางสาย 36 มาถึงไฟแดงแยกทับมาที่ระยองแล้วเลี้ยวขวาตัดไปถึงอีกไฟแดงเขาเรียกแยก Pmy ครับถ้าจะเข้าสนามกีฬาก็ตรงไปอีกประมาณ 400 เมตรก็จะถึงสนามจะอยู่ขวามือแต่จะเข้าข้างสนามแต่ถ้าเลี้ยวขวาตรงไฟแดงอีกประมาณ 300 เมตรก็จะถึงประตูทางเข้าด้านหน้าครับ
    แต่ถ้ามาทางสัตหีบ-บ้านฉาง- มาบตาพุดตรงอย่างเดียวครับก่อนเข้าตัวเมืองก็จะพบสนามง่ายๆครับอยู่ใกล้โรงเรียนอัสสัมแต่วันนั้นรถคงมากน่าจะสังเกตง่ายรถจะจอดสองฝั่งเลยครับถ้าไปจอดในสนามรถตอนแข่งเสร็จจะออกลำบากคนดูมากครับที่ระยองคาดว่านัดนี้น่าจะถึงสองหมืนคนเพราะตอนนี้ทีมระยองชนะนอกบ้านสองนัดติดน่าจะไม่ตกชั้นแล้วเลยไปให้กำลังใจกันหน่อย

User ID
    94
    Status
    โพส
    2,197

ฝนตกแบบนี้มีเปลี่ยนแผนกันรึเปล่าครับ
    ไม่เปลี่ยนครับ..

User ID
    94
    Status
    โพส
    2,197

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ swashbuckler-Triton ดูโพส
    สวัสดีคับชาวระยอง
    ผมขอแผนที่ไปสนามที่ ราชนาวี ระยอง กะ ชลบุรี เอฟ.ซี. หน่อยคับ
    ผมไปไม่ถูกอ่ะคับ หรืออธิบายทางให้ผมหน่อยนะคับ
    จากชลบุรี ไปเส้นไหนใกล้+ไม่ค่อยมีทางหลวง
    ชื่อสนามว่าอะไรนะคับ
    ขอบคุณคับท่าน
    สนามชื่อสนามกีฬากลางจังหวัดระยอง ไม่แน่ใจว่าน้าอยู่แถวไหนถ้ามาจากเมืองชล ก็มาทางสาย 36 มาถึงไฟแดงแยกทับมาที่ระยองแล้วเลี้ยวขวาตัดไปถึงอีกไฟแดงเขาเรียกแยก Pmy ครับถ้าจะเข้าสนามกีฬาก็ตรงไปอีกประมาณ 400 เมตรก็จะถึงสนามจะอยู่ขวามือแต่จะเข้าข้างสนามแต่ถ้าเลี้ยวขวาตรงไฟแดงอีกประมาณ 300 เมตรก็จะถึงประตูทางเข้าด้านหน้าครับ
    แต่ถ้ามาทางสัตหีบ-บ้านฉาง- มาบตาพุดตรงอย่างเดียวครับก่อนเข้าตัวเมืองก็จะพบสนามง่ายๆครับอยู่ใกล้โรงเรียนอัสสัมแต่วันนั้นรถคงมากน่าจะสังเกตง่ายรถจะจอดสองฝั่งเลยครับถ้าไปจอดในสนามรถตอนแข่งเสร็จจะออกลำบากคนดูมากครับที่ระยองคาดว่านัดนี้น่าจะถึงสองหมืนคนเพราะตอนนี้ทีมระยองชนะนอกบ้านสองนัดติดน่าจะไม่ตกชั้นแล้วเลยไปให้กำลังใจกันหน่อย
    น้องจงจำแยก PMY ก่อนถึงแหลมทองได้ป่ะ ถ้ามาจากบ้านฉางตรงมาเรื่อยๆ จะถึงก่อนแยก PMY แต่สนามจะอยู่ตรงข้ามถนนที่วิ่งมา โทรหาก็ได้ ลืมกันแล้วเหรอ เบอร์เดิม..

หน้า 25 จากทั้งหมด 452 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 75 125 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้