สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 4 จากทั้งหมด 4

กระทู้: รบกวนสอบถาม ยี่ห้อ + รุ่น ฟร้อน usb น่าใช้สักตัวครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    14851
    Status
    โพส
    129

มาตรฐาน รบกวนสอบถาม ยี่ห้อ + รุ่น ฟร้อน usb น่าใช้สักตัวครับ

รถผม Triton Plus 4 door เบนซิน 2011 ครับ

ฟร้อมเดิมที่ติดกับรถมาเสียบ USB ไม่ได้ครับ อยากได้ตัวที่เสียบ USB ได้ เพราะน่าจะใช้งานสะดวกกว่า ตอนนี้แผ่นเพลง แผ่นหนัง เป็นรอยหมด ดูไปกระตุกไปครับ

รบกวนสอบถามพี่ๆ ช่วยแนะนำ ฟร้อน USB ดูไฟล์หนัง เล่นไฟล์เพลงได้หลากหลายชนิด คุณภาพดีๆ สักตัวครับ

ถ้าไม่ลำบากเกินไป ถ้าผมอยากโมติฟายเครื่องเสียง ลำโพง ให้พอตึ๊บๆ แบบไม่ต้องตีตู้ ไม่ต้องดัดแปลงรถมาก รบกวนพี่ๆแนะนำ (พร้อมงบประมาณ) ด้วยครับ

User ID
    11159
    Status
    โพส
    2,829

มาตรฐาน ตอบ: รบกวนสอบถาม ยี่ห้อ + รุ่น ฟร้อน usb น่าใช้สักตัวครับ

JVC 5505 อับระบบเพิ่มไม่ต้องดัดแปลงอะไรเลย น้าก็ ห้าแชนแนว soundstrem ขับชุดกลางแหลมทั้งสี่ประตู อีกแชลแนลขับซับ 1 ดอก ตู้ที่ไม่ต้องดัดแปลงไรเลยน้าในคลับเราขายอยู่ จับใส่

หลังเบาะปิดเบาะได้เหมือนเดิมแม่แรงอยู่เหมือนเดิม แอมป์ 5 พันกว่า ตู้ดอกเดียว ราคาไม่เกิน 1500 ลำโพงแนะนีมือสองแบนด์ดีๆหน่อย ราคาประมาณ 3000 มีงบเปลี่ยนลำโพงกลางที่ประตู

เสียงน้าต้องลองฟังเองว่าชอบสไตล์ไหนบอกไม่ได้เรื่องเสียง รถน้องผมใช้ prism ทั้งระบบ ฟอนท์ JVC เนี้ยแหละ ซับตัวเดียว ดูหนังฟังเพลงใสๆ แต่ส่วนตัวชอบ bostwick

User ID
    14851
    Status
    โพส
    129

มาตรฐาน ตอบ: รบกวนสอบถาม ยี่ห้อ + รุ่น ฟร้อน usb น่าใช้สักตัวครับ

ขอบคุณครับ

รบกวนน้าๆท่านอื่นๆด้วยครับ

User ID
    7522
    Status
    โพส
    464

เชียร KENWOOD KIV-700 มีปรีเอาท์ เทียบเท่าปรี เล่นง่าย USB มีเมมในเครื่อง512Mb พร้อมสายต่อ IPHONE4 เล่น MP4ได้
    ชื่อ:  KIV700.jpg
ครั้ง: 507
ขนาด:  89.5 กิโลไบต์
    SPEC ตามนี้ครับ
    http://th.kenwood.com/%E0%B9%80%E0%B..._1_DIN/KIV-700
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย RedCool : 27-11-2011 เมื่อ 22:33

ข้อมูลกระทู้