หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 1 2 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 22

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    35328
    Status
    โพส
    7

มาตรฐาน ของแถมแบบนี้โอไหมคับจองขาวมุขไป

plus4 mt ขาวมุข ดาวน์15%
    พรบ+ประกัน
    ไลเนอร์
    กันสาด
    กล้องมองหลัง
    กรอบrally art
    สวนลด30000แต่ถ้าต้องการไรเพิ่มก็หักจากส่วนลดคับ
    แค่นี้พอได้ไหมคับ

User ID
    31157
    Status
    โพส
    194

มาตรฐาน ตอบ: ของแถมแบบนี้โอไหมคับจองขาวมุขไป

ของชิ้นใหญ่ๆ สำคัญๆ ได้มาแล้ว น้าเอา่ส่วนลดดีกว่าครับ

เสียดายของผมไม่มีส่วนลด เลยจำใจต้องเอาของยิบย่อยอื่นๆ ครับ

User ID
    29004
    Status
    โพส
    113

มาตรฐาน ตอบ: ของแถมแบบนี้โอไหมคับจองขาวมุขไป

โห ส่วนลด30000 ได้ของชิ้นใหญ่ครบ ดอกเบี้ยเท่าไรครับ

User ID
    19227
    Status
    โพส
    80

น่าสนครับตั้ง3หมื่น ของผมหมื่อนเดียวเอง

User ID
    26488
    Status
    โพส
    71

ของผมให้เลือกระหว่างส่วนลดกับดอกเบี้ย ตกลงเลือกดอกเบี้ยถูก ของแถมน้อยไม่มีส่วนลด ๕๕๕

User ID
    26131
    Status
    โพส
    3,912

น้าดูดอกเบี้ยดีๆนะครับ ให้ส่วนลดเยอะมันจะไปเล่นดอกแพงอะดิ

User ID
    35495
    Status
    โพส
    27

โห ส่วนลดเยอะังจองเดือนไหนครับ ของผมจองเบนซินไม่มีส่วนลดเลย แต่ของแถมเยอะ ดียังได้รถคันแรกได้คืน 57000

User ID
    32635
    Status
    โพส
    485

โหได้เยอะครับ แล้วค่าจดทะเบียน จดเองไหมครับ

User ID
    26129
    Status
    โพส
    244

ผม plus4 ออกเดือนกุมภา55 ที่โคราช ดาวน์30% ดอก1.9% 60เดือน
    เลือกอย่างใดอย่างหนึ่งระหว่าง

ส่วนลดเงินสด 15,000
    1. ประกันชั้น 1
    2. พ.ร.บ.

กับ

ของแถม
    2. พ.ร.บ.
    3. ฟิลม์รอบคัน บานหน้าเต็ม hi-cool
    4. ไลเนอร์ มิตซู
    5. พ่นกันสนิม รับประกัน 7ปี
    6. พ่นเคลือบสี รับประกัน 3ปี
    7. คิ้วกันสาด
    8. เบ้ามือจับ
    9. ครอบไฟเลี้ยว
    10. กล้องมองหลัง
    11. ผ้าคลุมรถ
    12. ยางปูพื้น
    13. กรอบป้ายทะเบียน
    14. ลดค่าอะไหล่ 15%
    15. ABT 3 lock
    16. น้ำมัน 500

ปล.ผมเลือกของแถม

User ID
    35328
    Status
    โพส
    7

ดอก2.55นะคับที่แรกนัดรับรถ11ที่ผ่านมาแต่เขาโทรมาเลื่อนว่าได้ภายในเดือนนี้รอรถมาส่งอยู่

User ID
    36296
    Status
    โพส
    130

ของผมน้องขาวมุก รอรับรถเหมือนกัน เซลล์บอกภายในเดือนนี้
    ผม plus4 ขาวมุก 2.4+LPG ดาวน์ 25% ดอก1.79 % 48เดือน
    มิตซู ปทุมธานี
    ***ไม่ได้ส่วนลดเลย

ของแถม
    2. พ.ร.บ.
    3. ฟิลม์รอบคัน บานหน้าเต็ม hi-cool
    4. ไลเนอร์ มิตซู
    5. คิ้วกันสาด
    6. ยางปูพื้น
    7.กรอบป้ายทะเบียน
    8.บัตรไดมอนด์การ์ด รับประกัน 3 ปี/100,000 กม.
    9.คูปองฟรีค่าแรง 11 ใบ (0-100,000 กม.)
    10.ช่วยเหลือฉุกเฉิน 24 ชม. 1 ปี
    11.สคับเพจสแตนเลส 1 ชุด 4 ชิ้น
    ดูแล้วเหมือนจะน้อยไป
    ผมอยู่เชียงใหม่ แต่รถรับจองแต่ไม่รับปาก เลยไปเอาไกลบ้าน ไม่รู้จะคิดถูกหรือเปล่า
    ***บันไดข้างกับกันชนหลังเขาไม่แถมอย่างใดอย่างหนึ่งรือครับ

User ID
    35106
    Status
    โพส
    2,857

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ton_conspire ดูโพส
    plus4 mt ขาวมุข ดาวน์15%
    พรบ+ประกัน
    ไลเนอร์
    กันสาด
    กล้องมองหลัง
    กรอบrally art
    สวนลด30000แต่ถ้าต้องการไรเพิ่มก็หักจากส่วนลดคับ
    แค่นี้พอได้ไหมคับ
    ส่วนลดเยอะดีครับ ถ้าดอกน้อยกว่า2.55 สัก1.79 หรือ1.55 จะดีมากเลยครับ

User ID
    34430
    Status
    โพส
    115

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ton_conspire ดูโพส
    ดอก2.55นะคับที่แรกนัดรับรถ11ที่ผ่านมาแต่เขาโทรมาเลื่อนว่าได้ภายในเดือนนี้รอรถมาส่งอยู่
    อยู่โคราชเหมือนกันคับ กำลังสนใจ plus 4D a/t
    -ไม่ทราบออกที่ศุนย์ไหนคับ
    - เซลคนขาย จัดโปรดีไหมคับ มีเบอร์ติดต่อไหมคับ
    - สนใจ ดาวน์ 30-35% ผ่อน 48 เดือน ไม่ทราบดอก % คับ
    ปล:ขอบคุณที่แนะนำ ข้อมูลดีๆก่้อนตัดสินใจนะคับ

User ID
    35328
    Status
    โพส
    7

ของผมดาวน์15%*72เดือนดอกเลย2.55คับ

User ID
    33239
    Status
    โพส
    183

เท่าที่ทราบ เซล จะได้คอมฯ จากส่วนลด หรือการจัดไฟแนนซ์ คือ ถ้าให้ส่วนลดเราเยอะ เขาจะไปเอายอดจากไฟแนนซ์ นั่นทำให้เราต้องเสียดอกสูง และโดนบังคับดาวน์ถูก ผ่อนนาน (บางคนชอบ) แต่ถ้าเจอลูกค้าชอบดาวน์มากๆ ผ่อนสั้นๆ ดอกเบี้ยถูกๆ เซลก็จะไม่ได้ยอดจากไฟแนนซ์ แต่ก็จะมีส่วนลดและของแถมให้เราน้อย เพราะเซลก็จะมาเอาจากตรงนี้แทน สรุป...ฟังแล้วก็เห็นใจ เลือกสักอย่างแล้วเหลือให้เขามีชีวิตอยู่ได้บ้าง เซลเล่าให้ฟังว่า เจอลูกค้าจะเอาทั้งส่วนลด ของแถม ดาวน์เยอะ ดอกถูก ผ่อนสั้น แทบไม่เหลืออะไรเลย เซลถึงกับออกปากยอมเสียลูกค้ารายนั้นไปดีกว่า...อ่ะอ่ะ

User ID
    241
    Status
    โพส
    269

เอาเงินขอให้ได้มากสุดของแถมซื้อข้างนอกถูกกว่าแยะเอาแค่ที่อยากได้จริงๆ ไฟแนนหาเองเลยเจ้าใหนให้ถูกค่อยให้มาดิวส์กับศูนย์ ปกติก็มีเป็น10ราย เซลล์เขาได้ประโยชน์จากใครเขาก็ส่งคนนั้น ดังนั้นเราต้องหาเองจ๊ะ

User ID
    33700
    Status
    โพส
    145

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ pingpongKR ดูโพส
    อยู่โคราชเหมือนกันคับ กำลังสนใจ plus 4D a/t
    -ไม่ทราบออกที่ศุนย์ไหนคับ
    - เซลคนขาย จัดโปรดีไหมคับ มีเบอร์ติดต่อไหมคับ
    - สนใจ ดาวน์ 30-35% ผ่อน 48 เดือน ไม่ทราบดอก % คับ
    ปล:ขอบคุณที่แนะนำ ข้อมูลดีๆก่้อนตัดสินใจนะคับ
    4 ประตู เกียร์ออโต้ ตอนนี้แคมเปญแรงครับ
    ของแถมครับ
    1.ประกัน
    2.พรบ
    3.ฟิล์ม Hi-Kool
    4.ยางปูพื่้น
    5.กรอบป้าย
    6.สคัพเพลท
    7.กันสาด
    8.กล้องมองหลัง
    9.ไลเนอร์ Mitsubishi
    10.ส่วนลด 30,000 บาท
    อื่นๆ ที่มากับรถมีให้อยู่แล้วครับ กันสนิมจากโรงงาน / ล้างสีดูดฝุ่น / น้ำมัน 300 บาท / คูปองเช็คระยะ 11 ระยะ

สอบถามเพิ่มเติมได้ครับ 088-639-5475 เซลส์อุ้ย NKC นครชัย สำเหร่ ฝั่งธน ครับ

User ID
    36144
    Status
    โพส
    29

ของน้า chinchan แรงมากครับ
    ของผมก็คล้ายๆของน้านะครับแต่
    ส่วนลด 25000 ไม่มีกล้อง(ติดเอง3000 เลือดสาด)
    อ้อ ของผมมีเบ้ามือด้วยครับ (แต่ไม่แนะนำครับ ผมว่าเดิมๆสวยกว่า)
    และที่สำคัญ ผมออกรถก่อน(ตามฤกงามยามดี) แล้วเอารถกลับไปใสของแถมวันต่อมา
    ผลที่ได้คือ งานไม่ละเอียด ต้องเอารถเข้าไปทำอีกรอบ
    ผลที่ได้คือรวยกาวและรวยขีดข่วน และคราบน้ำยาที่เค้าใช้ติดฟิล์ม เปื้อนตามคอนโซล และประตู
    และรอยกาวที่ใช้ติดเป้ามือ สีเหลืองล้างไม่ออกครับ แถมยังติดไม่สนิทอีก
    วันก่อนผมไปเดินบิกซี เห็นเค้าเอารถมาโชว์ ติดของแถมเนียนมาก ต่างจากของผมมาก
    ผลคือเสียความรู้สึกครับ เพราะเค้าจะไม่รับผิดชอบอะไรหลังจากเค้าเซ็นรับรถแล้ว เซลล์หายในกรีบเมฆ หาตัวไม่เจอ
    ผมเล่าให้ฟังเป็นประสบการณ์นะครับ ไม่อยากให้ผิดพลาดเหมือนผม
    ขอบคุณครับ

User ID
    33700
    Status
    โพส
    145

แคมเปญวันนี้ครับ

*ประกัน
    *พรบ.
    *ฟิล์ม Hi-Kool
    *ผ้ายาง
    *กรอบป้าย
    *สคัพเพลท
    *กันสาด
    *เบ้ามือจับโครเมี่ยม
    *กล้องมองหลัง
    *ไลเนอร์ Mitsubishi
    *ส่วนลด 20,000 บาท
    *ฟรีค่าบำรุงรักษา 3 ระยะ
    *ฟรีค่าแรง 10 ระยะ
    *ล้าง ดูดฝุ่น เคลือบภายใน ก่อนรับรถ
    *น้ำมันในถัง 300 บาท

สอบถามเพิ่มเติมได้ครับ 088-639-5475 เซลส์อุ้ย NKC มอเตอร์ นครชัยชัย สำเหร่ ฝั่งธนครับ

User ID
    32493
    Status
    โพส
    86

ดูแคมเปญช่วงนี้แรงจริงๆครับ ของผมซื้อปีที่แล้ว ของแถมน้อยกว่านี้ไม่มีส่วนลด สงสัยเพราะภาษีรถคันแรก เลยไม่ต้องจัดแคมเปญกระตุ้นยอดขายมาก

หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 1 2 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้